Trang 2 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 75
    Sao mình chạy flashtool cứ đến đoạn reset máy là lỗi nhỉ?

Bác @Đạt Nguyễn cho mình hỏi. Điện thoại của mình đã cài driver. Điện thoại ở chế độ bình thường thì máy tính vẫn nhận. Nhưng ở chế độ dowload mode thì máy tính lại không nhận?

Định mua G3 isai, gặp topic đem con bỏ chợ, cảm thấy có chút lo lắng. hic. Bác chủ rảnh vào trả lời giúp ae với

Đang ở
    Đà Nẵng
    Mình mới lần đầu tham gia sử dụng LG G3 Isai nên chưa biết gì về LG cả . cho hỏi là bản root này với tất cả các rom trên diễn đàn hay là chỉ mỗi cái rom gốc... cảm ơn các bạn

V10G root done successfully

Trích dẫn Gửi bởi elnur
    V10G root done successfully
    Can you send me link download stock rom V10G ... how to root and clean all japanese apps ? Please help.... I'm very appriciate it !

i did it manually, i took all from here, burned rom, then updated to v10g, then rooted. After rooting i uninstalled japanese programs using uninstall program

thanks a lot for your guide... but i think i'll stick on customer from vietnamese developer... because this is my first time with LG branch... i don't want to get any trouble with it.. but i'll figure out later .... Peace out...

Trích dẫn Gửi bởi nukenuky
    Em đã làm và đã root thành công. Root xong phải cài lại rom cook của bác Hoàng, http://lgviet.com/forum/threads/rom-g3-isai-isai-fl-lgl24-stock-fix-xoa-app-nhat.29530/

Dữ liệu mất sạch, các bạn nhớ backup trước khi làm nha. Em đang upload các files cần thiết lên mediafires, mai sẽ cập nhật links để các bạn khác download dễ hơn
    bạn cho hỏi bước 8 thì chọn kết nối phần mềm lg ở chỗ nào nhỉ? mình không thấy khi cắm cáp?

Mình xin hỏi 1 xíu ạ, máy mình đg ở rom Hoangnova liệu có root = tool trên đc ko? hay phải về stock

Trang 2 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối