Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 28

Chủ đề: LG G3 VL31

LG G3 VL31

Rất mong admin có thể lập thêm 1 group để hỗ trợ cho ae dùng LG G3 VL31. Do e này còn chưa bổ biến nên cũng chưa đc ng dùng hỗ trợ nhìu về rom hay thủ thuật

Gửi từ LGV31 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Cùng ý kiến,mới mua con này trên này ít anh e dùng quá nhỉ.Ah mà mình hỏi bạn chút con của bạn chụp ảnh ,hay quay phim thiếu sáng có bị muỗi không vậy ?Con của mình muỗi quá.

Trích dẫn Gửi bởi subaru
    Cùng ý kiến,mới mua con này trên này ít anh e dùng quá nhỉ.Ah mà mình hỏi bạn chút con của bạn chụp ảnh ,hay quay phim thiếu sáng có bị muỗi không vậy ?Con của mình muỗi quá.
    Mình thấy con nỳ cam trc xấu. Cam sau thì ok. Chụp thiếu sáng cũng có hơi nhiễu. Con của b có đkhiển đc tivi k. Của t k đc. Vào phần chọn nhà sản xuất thì thấy trống trơn. @@. K bít ntn

cam trước thì không nói làm gì ,tệ quá.Mình điều khiển tivi được ở trong đó có nhiều hãng mới thử đc con LG thì ok các hãng khác thì mình chưa thử .Con của bạn mua ở đâu?unlock bằng code hay phần mềm vậy?Tiện đây hỏi cao nhân trên này xem có cách nào biết đc uonlock bằng code hay phần mềm ko vì mình mua ở hoàng hà nó đưa luôn cho máy chả biết là code hay phần mềm ...có sự khác biệt nào như con Z3 không nếu unlock bằng phần mềm ?

Tks

mee to.

mee too.

Trích dẫn Gửi bởi subaru
    cam trước thì không nói làm gì ,tệ quá.Mình điều khiển tivi được ở trong đó có nhiều hãng mới thử đc con LG thì ok các hãng khác thì mình chưa thử .Con của bạn mua ở đâu?unlock bằng code hay phần mềm vậy?Tiện đây hỏi cao nhân trên này xem có cách nào biết đc uonlock bằng code hay phần mềm ko vì mình mua ở hoàng hà nó đưa luôn cho máy chả biết là code hay phần mềm ...có sự khác biệt nào như con Z3 không nếu unlock bằng phần mềm ?

Tks
    Mình cũng thế. Mua ở didongthongminh. Chẳng bít nó unlocked bằng code hay phần mềm. Trên web thì ghi là khi mua máy tặng code unlocked giá 700k. Cơ mà lúc mua ở cửa hàng k thấy nó nói năng j. Chỉ bít là mở ra đã thấy có tiếng việt chạy rùi. Máy mình k bít cái phần ddkhien tivi làm sao ấy. K ddkhien đc @@ chán thật. Nó k hiện các hãng sx cho mình chọn luôn.

Thế bạn ra bảo nó kiểm tra lại đi của mình đủ luôn

Mình cũng có sẵn TV nên không biết nó dùng code hay PM nữa.Vẫn mong có 1 hội giúp đỡ về rom cho em này

Code thì nó nhập vào máy unlock rùi. Hỏi gì nữa. Lg nhật có sẵn tv là bình thường mà.

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối