Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 28 của 28

Chủ đề: LG G3 VL31

Minh dang dung sac sam sung dau ra our put 9V -1,67A or 5V -2A cho lg g3 i sai v31. may minh khong co che do xac nhanh. minh hoi the co bi lam sao khong nhi.

Moi nguoi cho minh hoi lg g3 VL31 tai sao ram dung het tren 70%. CPU dung thi nhiet do 50. cua minh chay room goc

Trích dẫn Gửi bởi nguyen quy trong
    cho xin hoi G3 isai v31 dung sac pin loai nao thi hop ly. mua hang xac tay khong co xac. hien dang dung sac ss 5v 2A
    mình mua củ sạc lg ở dđtm 200k sạc rất ổn định

Gửi từ LGV31 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

um, room con này chán quá, mới nâng lên 31 mà không có room nghịch nên xài lại f310 chờ Lolilpop

của tôi nhập mã code và sài nghe gọi , được rồi mà sao ko vào được mạng 3G . đẵ bật dữ liệu gói lên rồi mà nó ko hiên H hay E gì hết . lắp sim vào máy khác vẫn vào mạng bình thường . nó bị lỗi gì vậy a,e G3 ISAI V31 !

Trích dẫn Gửi bởi maianhphong
    của tôi nhập mã code và sài nghe gọi , được rồi mà sao ko vào được mạng 3G . đẵ bật dữ liệu gói lên rồi mà nó ko hiên H hay E gì hết . lắp sim vào máy khác vẫn vào mạng bình thường . nó bị lỗi gì vậy a,e G3 ISAI V31 !
    Gọi APN gì đó của 3g phải setup bằng tay...

anh em dùng máy này cho ý kiến xem em nó có ổn ko ah, có hay lỗi vặt ko ah, e đang định mua 1 em nó bên nhật

Có bác nào root đc e này ko share cách làm cho mình với

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123