Trang 1 của 29 12311 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 284

Đã có file TOT cho F500L , F500S

FIile TOT 11d cho F500
    Link https://drive.google.com/file/d/0B8Zi6Xs3FmZlY1hZTFFYOHdiNzQ/view?usp=sharing

File TOT 10h cho F500S
    Link : Download
    pass: 5hs6

FIle DLL :
    dll https://drive.google.com/file/d/0B8Zi6Xs3FmZlb0dWNVJ2cmVkMzg/view?usp=sharing
    Hoặc dùng DLL của team codefire : http://downloads.codefi.re/autoprime/LG/LG_G4/LGFLASH_LG_G4_CODEFIRE.dll

Gửi từ LG-H815 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

adu ..... neu co vay a e hung lai

Trích dẫn Gửi bởi jackduy
    adu ..... neu co vay a e hung lai
    Nhưng 300 tệ đó b
    Tính ra là hơn củ

Cho hỏi cái này để làm gì vậy các bác? Mình mới sài androi nên kg biết ạ

Trích dẫn Gửi bởi Đặng Tân
    Cho hỏi cái này để làm gì vậy các bác? Mình mới sài androi nên kg biết ạ
    Để cứu máy khi brick hoặc mún về stock

oh thơm :x

Nếu 300 tệ, anh em có ai hùn hạp lại thì lên danh sách donate đi, mình sẽ tham gia. Chia đều mỗi người tầm 200-300k (bằng với công các chú cửa hàng điện thoại unbrick) mà giữ lại làm của hồi môn thì tuyệt
    Hiện tại mình đang ở bản quốc tế 5.1, sóng sánh ngon ổn định nhưng vẫn chưa dám lên 6.0 vì chưa unlock bootloader được (-> ko thể root được 6.0 -> ko restore signal được)

Trích dẫn Gửi bởi Khanh tran 2303
    Nếu 300 tệ, anh em có ai hùn hạp lại thì lên danh sách donate đi, mình sẽ tham gia. Chia đều mỗi người tầm 200-300k (bằng với công các chú cửa hàng điện thoại unbrick) mà giữ lại làm của hồi môn thì tuyệt
    Hiện tại mình đang ở bản quốc tế 5.1, sóng sánh ngon ổn định nhưng vẫn chưa dám lên 6.0 vì chưa unlock bootloader được (-> ko thể root được 6.0 -> ko restore signal được)
    nếu thật sự LG ko cho UL bản f500 và tình hình root 6.0 chainfire không có thay đổi gì thì chỉ có dùng stock cả đời vì thông tin hum qua bên xda có nói 6.0 phải thay đổi kernel 1 chút để root chứ ko nhúng vô system như mọi khi...
    Mình đang xác nhận để xem thông tin bên china có thực hay không nhưng đến 90% là bên đó họ thật sự có file TOT
    sáng nay họ tiến hành giao dịch với 1 số người nếu may mắn mình sẽ xin dc về VN
    Nghe đâu bản K có 6.0 hay sao ý nhưng giá là 800 tệ , mình ko hỉu tiếng china nên ko dịch dc để hiểu

chính xác là KHÔNG ROOT được 6.0 ngoại trừ việc phải thay đổi kernel. Còn về file TOT thì mình tin là có 100% vì máy mình từng bị brick (lúc đó chưa biết cách restore sóng bằng flashfile và sshdroid), mình có nhờ 1 anh ở SG unbrick. Anh ấy nạp lại partition và khẳng định là có file TOT, chỉ là miếng cơm của người ta nên việc chia sẻ họ ko muốn đề cập.
    p/s : Bác 29y6145 muốn unlock bootloader con F500 thì Vũ Ngọc- Bắc Ninh đã làm được rồi đấy. Sau khi UB thì nạp TWRP vào tha hồ bung lụa với rom quốc tế.

Trang 1 của 29 12311 ... CuốiCuối