Kết quả 1 đến 7 của 7

LG G4 sản xuất vào tháng 11-2015 đã được fix đột tử chưa?

Chào các bác, Em vừa mua con LG G4 verizion, do mua online nên không ktra được máy, mua về check thấy sx vào tháng 8-2015.

E có alo đến cửa hàng thì họ còn 1 con màu vàng sx vào tháng 11-2015, và họ cho đổi mà không mất phí trừ.

Các bác cho e hỏi, máy sx vào tháng 11-2015 đó có chắc chắn đã được fix lỗi đột tử từ nhà sx không ạ? Để em ko cần mua thêm gói bảo hành vàng.

Và sau khi đổi máy vàng đó thì có cần tắt 2 nhân A57 để đề phòng cho chắc không ạ?

Thanks các bác!

Trích dẫn Gửi bởi JIng
    Chào các bác, Em vừa mua con LG G4 verizion, do mua online nên không ktra được máy, mua về check thấy sx vào tháng 8-2015.

E có alo đến cửa hàng thì họ còn 1 con màu vàng sx vào tháng 11-2015, và họ cho đổi mà không mất phí trừ.

Các bác cho e hỏi, máy sx vào tháng 11-2015 đó có chắc chắn đã được fix lỗi đột tử từ nhà sx không ạ? Để em ko cần mua thêm gói bảo hành vàng.

Và sau khi đổi máy vàng đó thì có cần tắt 2 nhân A57 để đề phòng cho chắc không ạ?

Thanks các bác!
    Hên xui thôi k ai nói hay đc đâu, cứ đổi đi đỡ phải lăn tăn nhiều.

Hên xui thôi cụ ạ, thích thì cứ đổi cho yên tâm

Các bác cho em hỏi ngu tí: làm cách nào kiểm tra máy mình sản xuất vào tháng mấy ah? Máy em G4 T-mobile H811. Cảm ơn các bác trước ah.

Trích dẫn Gửi bởi sunrisekdt
    Các bác cho em hỏi ngu tí: làm cách nào kiểm tra máy mình sản xuất vào tháng mấy ah? Máy em G4 T-mobile H811. Cảm ơn các bác trước ah.
    - Check IMEI:
    http://www.imeipro.info/check_lg.html
    http://www.chalg.com/

mình đổi dc máy mới rồi, ngon hơn nhiều, ngoại hình cũng ngon hơn cái trước, dù rằng đều là hàng cũ.

Manufacture date: November 25, 2015
    Shipped from factory: November 27, 2015
    Estimated phone age: 7 month(s) 3 week(s)

Hên xui nhé, không ai nói đc chắc điều gì .................................................. ...................................