Trang 66 của 69 Đầu tiênĐầu tiên ... 16566465666768 ... CuốiCuối
Kết quả 651 đến 660 của 681
    vào rec thì nhấn thế nào vậy mấy bác lâu quá em quên rồi, nhấn vol - hay + z @@

bác nào hướng dẫn em up rom qa recovery vs . máy em đã root r và có vào dk recovery . rom 4.1 từ núc mua

Trích dẫn Gửi bởi cucutbietnoi
    Là bị
    nếu chỉ ROOT thôi thì sẽ không lỗi, còn lỡ cài recovery nữa thì sẽ không cập nhật được mà điện thoại sẽ không vô được hệ điều hành luôn đó. tui đang bị nè, lúc tải xong bản update thì máy báo cài đặt ngay, mình chọn cài thì máy boot vô CWM recovery, rồi như thế là không boot vô đc lun, mỗi lần reboot vô hệ thống là lại boot vô recovery, giờ không vô được DOWNLOAD Mode lun.

XIN ANH, CHỊ, EM AI CAO TAY CHỈ GIÚP MÌNH VỚI, NÓ CỨ BOOT VÔ RECOVERY KHÔNG À, KHÔNG VÔ DOWNLOAD MODE ĐƯỢC ĐỂ KDZ VỀ STOCK LUN..........HELP ME....................H....E.....L....P........... .....M......E...........

Máy mình f200s từ 4.0 lên 4.1 ko mo duoc wifi va bluetooth,thu up len 4.4 van vay, tim hoai ko thay link stock ICS, ai biet share voi.

how do i install this on my 4.4.2 kitkat f200s lg. please tell what should i do to install ....
    this is before i have flashed a rom KDZ but i am not aware about this ....

plzz..... help me i wnt to install it on my device helppp mee.......

Trích dẫn Gửi bởi VUDUYHA
    hoho cuối cùng thì cũng up thành công bản K có root.các bạn bị lỗi không có root giông mình thì lam như sau.
    tắt máy rồi ấn 3 phím volume+ home và nguồn,khi lên hình logoLG thì thả phím nguồn ra,vẫn giữ 2 phím còn lại đến khi vào rec(không cần kdz lại về 4.1 nhé vẫn để nguyên 4.4)
    cài đặt file zip stock 4.4.2 root và rec.
    sau đó 3wipe
    đây là phần hay bị lôi nhất,sau khi 3wipe các bạn sẽ đến phần reboot sytem.khi vào reboot sytem sẽ hiện lên khoảng hơn 10 dòng có chữ No và chỉ có 1 dòng có chữ Yes .các bạn ấn back nhé máy sẽ tự khởi động lại sau đó máy khởi động lên là có root.
    mình fải kdz làm đi làm lại 5,6 lần mới làm chính xác được đấy giờ hương dẫn lại các bạn làm cho đỡ mất thời gian.

tắt máy ấn 3 phím nó treo chữ LG ban ơi

Cái này mìn ở 4.4 và có recovery cứng rồi có flat dc ko nhì

Các bác cho em hỏi là em đã up room của vanchuc mà giờ mún về nguyên bản là room này có dc ko ạ. Vì bây giờ vẩn là 4.4 ạ. Và có rec cứngvaj

Trích dẫn Gửi bởi hungnam1
    Các bác cho em hỏi là em đã up room của vanchuc mà giờ mún về nguyên bản là room này có dc ko ạ. Vì bây giờ vẩn là 4.4 ạ. Và có rec cứngvaj
    Cứ về thoải mái nhé vì đây là gói stock zip nguyên bản gốc nên cứ yên tâm mà về

Gửi từ LG-F400 của tôi

Trang 66 của 69 Đầu tiênĐầu tiên ... 16566465666768 ... CuốiCuối