Trang 11 của 17 Đầu tiênĐầu tiên ... 910111213 ... CuốiCuối
Kết quả 101 đến 110 của 169
    Trích dẫn Gửi bởi Lan Duc Nguyen
    xuanduc89 ơi, cho hỏi lỗi này như thế nào nhỉ: VU2 bản K dùng bình thường sau đó không sờ tới, sau thì ko bật lên được, nhấn nút home, rồi nhấn nút nguồn vẫn không lên. Phải giữ nút nguồn 1 hồi lâu cho đến khi máy rung nhẹt, lúc này máy vẫn chưa chạy, phải giữ nút nguồn thêm 1 lần nữa (khá nhanh như là bật nguồn sau khi tắt nguồn vậy) nó mới khởi động lên. Mình thấy rất nhiều bạn nói về hiện tượng này.
    mình vẫn ko rõ cái hiện tượng này lắm
    nhưng theo mình là bạn nên up lại cái rom gốc xem nó thế naofrooif tính tiếp

Trích dẫn Gửi bởi xuanduc89
    mình vẫn ko rõ cái hiện tượng này lắm
    nhưng theo mình là bạn nên up lại cái rom gốc xem nó thế naofrooif tính tiếp
    Khi mình chưa root, dùng room gốc thường xuyên bị như vậy, sau khi root, dùng bản room của blueberry, ít xảy ra hơn.

Trích dẫn Gửi bởi Lan Duc Nguyen
    Khi mình chưa root, dùng room gốc thường xuyên bị như vậy, sau khi root, dùng bản room của blueberry, ít xảy ra hơn.
    có khả năng là do nút nguồn ko bạn

có khả năng là do nút nguồn ko bạn
    Mình nghĩ không phải. Rất lạ là dùng tẹt ga không sao, chỉ khi không dùng mới chết. Có khi để qua đêm, sáng ra bật ko lên.

có thể cho mình lại recovey cứng sang link khác đc k bạn? link kia lỗi rồi. đang cần thanks

Trích dẫn Gửi bởi chim đen
    có thể cho mình lại recovey cứng sang link khác đc k bạn? link kia lỗi rồi. đang cần thanks
    @nghiabradyle đưa link giùm anh để anh cập nhật trang 1 luôn

Trích dẫn Gửi bởi caohuynhnhan
    cho mình hỏi thêm, điện thoại mình khi về downloadmode thì PC không nhận nữa thì làm cách nào để khắc phục ạ
    hình như bạn cài chưa đủ driver!

[COLOR=rgb(20, 20, 20)]hiện nay lg cập nhật phiên bản flashtool mới nên nhiều bạn kdz,flash lỗi
    các bạn có thể làm theo cách sau[/COLOR]
    Em mò sang đây luôn. . Cách này áp dụng cho cả KDZ hay chỉ flash tool thôi bác

[COLOR=rgb(20, 20, 20)]hiện nay lg cập nhật phiên bản flashtool mới nên nhiều bạn kdz,flash lỗi
    các bạn có thể làm theo cách sau[/COLOR]

Trích dẫn Gửi bởi huan acura
    flash tool bạn

Trang 11 của 17 Đầu tiênĐầu tiên ... 910111213 ... CuốiCuối