Trang 4 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 68
    Trích dẫn Gửi bởi cuongvk
    Tháo rất dễ. Theo mình là chỉ cần e sinh va lam kho linh kien la duoc. Tai minh chua tim ra cụ thể do đâu chi biet máy khô rao thivko bi nua thoi
    chuẩn như lê duẩn . tháo cực kỳ dễ . gỡ mấy con ốc ra là rã cả con ra . lau chùi vệ sinh . để khô . tốt nhất cho miếng bông hay giấy hút ẩm vào trong rùi gắn lại . đảm bảo hết

Trích dẫn Gửi bởi phamtuan
    chuẩn như lê duẩn . tháo cực kỳ dễ . gỡ mấy con ốc ra là rã cả con ra . lau chùi vệ sinh . để khô . tốt nhất cho miếng bông hay giấy hút ẩm vào trong rùi gắn lại . đảm bảo hết
    bác có thể chỉ cho e chỗ nên cho giấy hút ẩm vào dc k ạ? e tháo cứ ghê ghê tay . tháo đến phần main là ghê r @@

máy mình cũng bị loạn, ko biết có phải do chui vào chăn dùng điện thoại không

hôm bữa bị liệt phím back + loạn lung tung, làm theo cách hướng dẫn của bác kia trên tinhte thì hết bị loạn, chỉ còn liệt phím back thôi, đang dùng button savior thay thế

hôm qua nay lâu lâu cũng bị loạn chút đỉnh, ít thôi, ko biết có làm sao không nữa :’(

Trích dẫn Gửi bởi sharkie
    máy mình cũng bị loạn, ko biết có phải do chui vào chăn dùng điện thoại không

hôm bữa bị liệt phím back + loạn lung tung, làm theo cách hướng dẫn của bác kia trên tinhte thì hết bị loạn, chỉ còn liệt phím back thôi, đang dùng button savior thay thế

hôm qua nay lâu lâu cũng bị loạn chút đỉnh, ít thôi, ko biết có làm sao không nữa :’(
    hqa mình cũng tháo hết máy r vệ sinh r sấy khô. dc một hôm ngon lành . hnay lại bị liệt back . chán thật chả biết lỗi gì

Trích dẫn Gửi bởi manhculoc
    hqa mình cũng tháo hết máy r vệ sinh r sấy khô. dc một hôm ngon lành . hnay lại bị liệt back . chán thật chả biết lỗi gì
    mình ko biết tháo máy để vệ sinh như thế nào, mà máy mình thường bị loạn khi mình dùng để đọc truyện bằng document to go, như đang đọc tự dưng nó nhảy ra cái bảng như lúc mình nhấn giữ trên màn hình, sau đó thì cảm ứng đơ luôn, ko kéo thanh trạng thái xuống dc luôn, dùng phím nguồn tắt màn hình rồi bật lại thì ok

mình ko biết tháo máy để vệ sinh như thế nào, mà máy mình thường bị loạn khi mình dùng để đọc truyện bằng document to go, như đang đọc tự dưng nó nhảy ra cái bảng như lúc mình nhấn giữ trên màn hình, sau đó thì cảm ứng đơ luôn, ko kéo thanh trạng thái xuống dc luôn, dùng phím nguồn tắt màn hình rồi bật lại thì ok
    tốt nhất là thay thế nút menu > back hoặc đi sửa bác ạ . vệ sinh dc 1 hôm lại bị ấy mà

Trích dẫn Gửi bởi manhculoc
    tốt nhất là thay thế nút menu > back hoặc đi sửa bác ạ . vệ sinh dc 1 hôm lại bị ấy mà
    mình disable phím back theo cách bạn gì ở trên chỉ rồi, đang dùng button savior

mà bạn biết cách để đổi phím search thành phím nguồn ko?

mình disable phím back theo cách bạn gì ở trên chỉ rồi, đang dùng button savior

mà bạn biết cách để đổi phím search thành phím nguồn ko?
    e kb bác ạ. e chỉ biết đổi menu sang back thôi . dùng k có nút menu cũng hơi khó chịu ^^

Nguyên trong topic này có mấy bác bị chung 1 kiểu bệnh. Thế mà bữa trc e nói ra có bác còn cố bảo thủ nâng bi con VU2 :laugh:

Trích dẫn Gửi bởi Art. Nr. 100-8B
    Nguyên trong topic này có mấy bác bị chung 1 kiểu bệnh. Thế mà bữa trc e nói ra có bác còn cố bảo thủ nâng bi con VU2 :laugh:
    topic này có mấy người chứ mấy, trên tinhte mới đông :laugh:
    mà sao lúc mình tìm hiểu ko thấy ai chê hay nói chuyện Vu 2 dễ bị loạn nha, đến lúc mua về chưa được 1 tuần thì thấy ngay mấy cái topic than thở bị loạn bị liệt etc :geek:

Trang 4 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối