Trang 8 của 135 Đầu tiênĐầu tiên ... 6789101858108 ... CuốiCuối
Kết quả 71 đến 80 của 1346
    Trích dẫn Gửi bởi tomytai85
    Kikat 2015..keke

Gữi từ LG Vu2 Sling v1.0 Pro
    Lâu thế

Gửi từ LG-F200K của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Cảm ơn bác bản rom hay .đẹp nhiều tùy biến. Nhưng có nhận xét . sau khi up rom bác thấy pin tụt nhanh. Wifi thì yếu. Sóng thì nhỉnh hơn chú. So với bản của dungmoto Các bản khác mình có thể bắt wifi xa hàng 1k vẫn chạy ngon. Nhưng up ban của bác đẹp nhưng yếu quá

Trích dẫn Gửi bởi cuongvk
    Cảm ơn bác bản rom hay .đẹp nhiều tùy biến. Nhưng có nhận xét . sau khi up rom bác thấy pin tụt nhanh. Wifi thì yếu. Sóng thì nhỉnh hơn chú. So với bản của dungmoto Các bản khác mình có thể bắt wifi xa hàng 1k vẫn chạy ngon. Nhưng up ban của bác đẹp nhưng yếu quá
    Pin thì bạn cứ dùng vài ngày rồi đóng băng những app chạy ngầm vào thử xem có khá hơn ko. Còn wifi mình ko biết, chưa có cái wifi nào mạnh vậy để thử

Kikat 2015..keke

Gữi từ LG Vu2 Sling v1.0 Pro
    thông tin đâu ra vậy b

Mình thấy nếu dùng thì pin có vẻ tụt nhanh hơn các bản khác một chút. Còn nếu ko dùng, để ở chế độ chờ thì như nhau. Wifi thì mình thấy như nhau. Bộ phát wifi mình để tầng 3, ngồi dưới tầng 1 vẫn bắt đc 2 vạch ( mình cài bản rom nào cũng bắt đc 2 vạch ). Nói chung mình thích nhất bản rom này so với những bản khác. Pin ko thành vấn đề vì mình có 2 pin, hết cục này lại thay cục khác. Thanks @blueberry rất nhiều, hy vọng những bản cập nhật sau của bác ngày càng ngon hơn nữa.

Ko pai chém gió nhung con vu2 l của mình có thể nói là trâu bò bắt wifi. Có thể bắt xa điểm pát cả km vẫn bắt được. Cứ tầm 10% là vào mạng ngon. Mang các loại máy khác cả laptop cung ko đọ nổi với máy của mình.nhung up bản của bác thì bị yếu đi Rom bác ngon . nhưng pin tut nhanh qua. Minhfvhai pin nhưng sac ko kip.đợi bac ra bản sau test tiếp

Ram 2gb sao lại chơi fifa14 hơn 10p tí là bị lag nhĩ :3

Gửi từ LG-F200K của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Bác nào bị wifi kết nối lại k hoạt động thì chép cái cmwifi này zô system/app rùi set 644 ok.cái này lúc test rom bác blue đưa h mình đưa lên ai cần thì chép vao Gữi từ LG Vu2 Sling v1.0 Pro
    link dau bạn

Trích dẫn Gửi bởi blueberry
    Pin thì bạn cứ dùng vài ngày rồi đóng băng những app chạy ngầm vào thử xem có khá hơn ko. Còn wifi mình ko biết, chưa có cái wifi nào mạnh vậy để thử
    bạn cho tớ cái link cmwifi coppy vào system/ app đi. tớ bị lỗi tắt bật lại là ko vào dc

Trích dẫn Gửi bởi cuongvk
    Ko pai chém gió nhung con vu2 l của mình có thể nói là trâu bò bắt wifi. Có thể bắt xa điểm pát cả km vẫn bắt được. Cứ tầm 10% là vào mạng ngon. Mang các loại máy khác cả laptop cung ko đọ nổi với máy của mình.nhung up bản của bác thì bị yếu đi Rom bác ngon . nhưng pin tut nhanh qua. Minhfvhai pin nhưng sac ko kip.đợi bac ra bản sau test tiếp
    Pin mình có làm cũng ko hơn dc mấy đâu. Có một vài người ý kiến về pin trong khi những người khác ok thì mình cũng chả biết fix gì. Mình sẽ thử làm 1 bản flex để thay đổi ko khí, mong bác ủng hộ

Trích dẫn Gửi bởi tieuquy_w3
    bạn cho tớ cái link cmwifi coppy vào system/ app đi. tớ bị lỗi tắt bật lại là ko vào dc
    http://lgviet.com/forum/attachments/cmwifisvc-apk.13917/ Nhưng khả năng caai này ko phải do cmwifi đâu bác, kdz rồi up lại xem.

Trang 8 của 135 Đầu tiênĐầu tiên ... 6789101858108 ... CuốiCuối