Trang 106 của 135 Đầu tiênĐầu tiên ... 65696104105106107108116 ... CuốiCuối
Kết quả 1,051 đến 1,060 của 1346
    Trích dẫn Gửi bởi enlightenment
    Sao em cài sling v1 mổi lần vào bất cứ ứng dụng nào là nó ko phóng thu hay bất cứ hiệu ứng gì. bấm là nó vô luôn. ko có đẹp mắt gì hết. có ai bị ko vậy
    Trong cài đặt, Developers options bạn chỉnh mấy cái animation scale và duration scale về 1x nhé.

Trích dẫn Gửi bởi Nguyễn Quang Trung
    vỏ thì bảo bản K...còn ruột bản S...bây h vẫn còn xoay...em nghĩ chắc do rec chứ người quen em bán mà...nếu lỗi phần cứng thì không xoay luôn chứ k có chuyện hôm nay xoay hôm sau lại lỗi đâu
    hàng thay vỏ ấy mà....
    ở #1046 mình có hướng dẫn đó.....
    về stock test thử là biết nó bị phần cứng hay phần mềm ak.........

Cách up: up bằng recovery:wipe data>wipe cade>fix premission>wipebattery....(có gì wipe dc thì cứ wipe hết:x)
    rom zip bản S của bạn đây
    S: https://drive.google.com/file/d/0B1zHFyXQp88EQjRrY19wekEtVlU/edit?usp=sharing
    trích link của bạn xuanduc89

Trích dẫn Gửi bởi o0oVip__Gameso0o
    Cách up: up bằng recovery:wipe data>wipe cade>fix premission>wipebattery....(có gì wipe dc thì cứ wipe hết:x)
    rom zip bản S của bạn đây
    S: https://drive.google.com/file/d/0B1zHFyXQp88EQjRrY19wekEtVlU/edit?usp=sharing
    trích link của bạn xuanduc89
    mình thắc mắc xí...mình dạo trên forum họ bảo lỗi recovery của bản S nó bị lỗi xoay...thì phải flash lại cả rom lẫn rec thì mới khỏi chứ nhỉ...chứ up zip bằng recovery thì cũng còn lỗi của recovery mà...hay là mình chỉ cần up stock thôi thì nó fix đc luôn lỗi của recovery ??

mình thắc mắc xí...mình dạo trên forum họ bảo lỗi recovery của bản S nó bị lỗi xoay...thì phải flash lại cả rom lẫn rec thì mới khỏi chứ nhỉ...chứ up zip bằng recovery thì cũng còn lỗi của recovery mà...hay là mình chỉ cần up stock thôi thì nó fix đc luôn lỗi của recovery ??
    Về stock bằng kdz hoặc .tot thì mới đc bạn nhé. Chứ zip thì vẫn vậy thui

Gửi từ LG-F200K của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Trích dẫn Gửi bởi gin4
    Về stock bằng kdz hoặc .tot thì mới đc bạn nhé. Chứ zip thì vẫn vậy thui

Gửi từ LG-F200K của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
    ừ đấy...em nghĩ thế...làm em flash lại máy rồi...bây h lại không xoay đc nữa:geek:...chán...à mà cứ mỗi lần em làm hư thanh status bar rồi restore lại file SystemUI cũ thì lại xoay đc...thế mới điêu

ừ đấy...em nghĩ thế...làm em flash lại máy rồi...bây h lại không xoay đc nữa:geek:...chán...à mà cứ mỗi lần em làm hư thanh status bar rồi restore lại file SystemUI cũ thì lại xoay đc...thế mới điêu
    nếu bạn muốn kdz thì qua đây nhé........có rom stock của 3 bản luôn,và hướng dẫn cách up rất chi tiết
    http://**************/threads/huong-....7501/?token=952075438534fe1860c9100.85412867

Mình mới dùng máy chạy bản rom này mà sao tin nhắn đến chỉ có chuông ko có rung nhỉ,cuộc gọi đến thì bt? Ae giúp với nào, đi đường gấu nhắn tin chả biết gì hic hic...

Trích dẫn Gửi bởi ulanbato
    Mình mới dùng máy chạy bản rom này mà sao tin nhắn đến chỉ có chuông ko có rung nhỉ,cuộc gọi đến thì bt? Ae giúp với nào, đi đường gấu nhắn tin chả biết gì hic hic...
    Trong cài đặt tin nhắn, thông báo, rung, bác chọn luôn luôn.

Trích dẫn Gửi bởi blueberry
    Trong cài đặt tin nhắn, thông báo, rung, bác chọn luôn luôn.
    làm nhiều lần rồi vẫn ko đc, chả biết do làm sao. Cuộc gọi đến, bàn phím hoặc mọi thứ rung ầm ầm, trừ mỗi tin nhắn là chỉ có chuông không thôi

Trang 106 của 135 Đầu tiênĐầu tiên ... 65696104105106107108116 ... CuốiCuối