Trang 112 của 135 Đầu tiênĐầu tiên ... 1262102110111112113114122 ... CuốiCuối
Kết quả 1,111 đến 1,120 của 1346
    rom chạy rất mượt k chê gì ngoài cái khi khởi động, màn hình khởi động có dòng chứ gì gì error...có cách nào bỏ mấy dòng đó đi cho nó hoàn hào k bạn

Trích dẫn Gửi bởi chim đen
    rom chạy rất mượt k chê gì ngoài cái khi khởi động, màn hình khởi động có dòng chứ gì gì error...có cách nào bỏ mấy dòng đó đi cho nó hoàn hào k bạn
    dòng thông báo là máy của bạn đã cài rec cứng vinh viễn.........

Trích dẫn Gửi bởi o0oVip__Gameso0o
    dòng thông báo là máy của bạn đã cài rec cứng vinh viễn.........
    Dòng thông báo là máy của bạn đã bị mất....inh vĩnh viễn.....

Trích dẫn Gửi bởi blueberry
    Sling cho Vu2 được giới thiệu lần đầu tại cuộc thi mod rom cho Vu2 do LGViet tổ chức và @Lộc Mô Bai tài trợ.
    Mình lập một topic mới để anh chị em thảo luận, cũng là nơi để cập nhật các phiên bản sau.
    Có update gì mới ko anh @bluberry êiiii.xóa bài mỏi cả tay

Anh em cho xin cái link recovery vĩnh viễn đê

Gửi từ LG-F200L của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

@nghiabradyle cho xin cái reco cứng cho bản L đê :laugh)

Trích dẫn Gửi bởi like_android
    Chia sẻ cho các bạn gói mod giao diện recent app, lịch âm trên status_bar_expanded và lockscreen, setting layout nằm trên hoặc dưới quicksetting.
    http://www.4shared.com/zip/HOuOCmOcce/sling_giaodien.html
    Các bạn dow về giải nén ra được 4 file: framework-res, lockscreen3, lgsystemui1, lgsystemui2. Các bạn chỉ chọn 1trong 2 cái lgsystemui 1 hoặc 2 để sd thui nhe( nhớ bỏ số 1 hoặc 2 sau lgsystemui trước khi cho vào system/app nhé). Nhớ bỏ vào system set 644 trước rùi cho vào system/app đối với lgsystemui và lockscreen( nhớ xóa file odex) và cho vào system/framework đối với framework-res nhé. Chúc các bạn thành công và tận hưởng
    Lưu ý: tất cả những file mình chia sẻ mình đã test trên con f200k rom sling của mình nên mình ko chịu trách nhiệm với trường hợp bootlop nào xảy ra nhé( nhớ cài rec cứng trước khi thử nhé). Thanks all
    LGSystemUI1 setting layout nằm dưới quicksetting, qsile và brightnesslider_layout

View attachment 19118

LGSystemUI2 thì nằm trên nhé

View attachment 19119

Recent app sense

View attachment 19120

Lịch âm lockscreen

View attachment 19121
    Cái mod này của anh vũ mấy cái icon như bị kéo xuống dưới luôn í anh ơi .với mấy cái icon sóng wifi pin nó ko đều như của gốc.so le to nhỏ sao ấy.anh fix luôn là đẹp tuyệt .à.trong luôn cái status bar ngon nữa luôn anh
    À.nó mấg luôn mấy tính năng sling hay sao ấy.em chỉnh nhấn giữ đồng hồ và chạm đồng hồ là menu phím nguồn với tắt màn hình mà nó vẫn cứ là out ra ngoài với recent app anh ợ

Trích dẫn Gửi bởi shooterhl
    Cái mod này của anh vũ mấy cái icon như bị kéo xuống dưới luôn í anh ơi .với mấy cái icon sóng wifi pin nó ko đều như của gốc.so le to nhỏ sao ấy.anh fix luôn là đẹp tuyệt .à.trong luôn cái status bar ngon nữa luôn anh
    À.nó mấg luôn mấy tính năng sling hay sao ấy.em chỉnh nhấn giữ đồng hồ và chạm đồng hồ là menu phím nguồn với tắt màn hình mà nó vẫn cứ là out ra ngoài với recent app anh ợ

chưa pit cách chỉnh code cho stt expaned trông suốt
    Thay hình thì nó chỉ trông ở một mức độ giới hạn(mặc dù thay hình 100%)

Gửi từ LG Vu2 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Cậu nào up lên dùm tớ file apk gallery của Vu 2 với được không hixhix, tớ cám ơn nhiều. Lỡ táy máy xóa mất ((

Trích dẫn Gửi bởi truongbaphuoc
    Cậu nào up lên dùm tớ file apk gallery của Vu 2 với được không hixhix, tớ cám ơn nhiều. Lỡ táy máy xóa mất ((
    cũng nghịch như bác . nên úp lại sling luôn . cơ mà không thể nào chỉnh cho status bar nó trong xuốt = phần mềm được nhỉ

Trang 112 của 135 Đầu tiênĐầu tiên ... 1262102110111112113114122 ... CuốiCuối