Trang 104 của 135 Đầu tiênĐầu tiên ... 45494102103104105106114 ... CuốiCuối
Kết quả 1,031 đến 1,040 của 1346
    ai có SystemUI stt bar trong suốt up cho sling v1 không vậy, chia e với

Chi hỏi có cách nào lưu số vào sim không. Rom này mình không lưu đc vào sim

Trích dẫn Gửi bởi hieucia
    Chi hỏi có cách nào lưu số vào sim không. Rom này mình không lưu đc vào sim
    Lúc tạo contact bạn chọn như hình.

là sao cho màn hình ko cuộn bác . nó đứng khi lướt ý

sao không ai giúp em hết vậy...máy em là f200s...nhưng mà vỏ lại ghi là bản K...chả hiểu...cảm biến ánh sáng thì hoạt động còn cảm biến hoạt động thì không...chả xoay màn đc...đua xe thì chả lắc được luôn...lúc trc tự dưng lại xoay đc...reboot phát lại die...chán ghê lắm...ai giúp em vs...máy đã flash bản rom SlingATA rồi...đã có rec cứng rồi...

p/s:Em đã post 1 lần rồi mà chả ai giúp cả...buồn thật...thật sự em search nát cả google rồi không có kết quả j nên em mới nhờ các bác giúp...chứ thật ra em cũng có kha khá kiến thức về Android rồi

Trích dẫn Gửi bởi Nguyễn Quang Trung
    sao không ai giúp em hết vậy...máy em là f200s...nhưng mà vỏ lại ghi là bản K...chả hiểu...cảm biến ánh sáng thì hoạt động còn cảm biến hoạt động thì không...chả xoay màn đc...đua xe thì chả lắc được luôn...lúc trc tự dưng lại xoay đc...reboot phát lại die...chán ghê lắm...ai giúp em vs...máy đã flash bản rom SlingATA rồi...đã có rec cứng rồi...

p/s:Em đã post 1 lần rồi mà chả ai giúp cả...buồn thật...thật sự em search nát cả google rồi không có kết quả j nên em mới nhờ các bác giúp...chứ thật ra em cũng có kha khá kiến thức về Android rồi
    Cái này chắc do phần cứng rùi bạn ơi. Mình hôm trước cũng test phải 1 con die cảm biến chuyển động...( khả năng nhiều là hàng dựng) chứ ko phải do rom đâu bạn...mà chắc ăn nhất cứ về stock test là chuẩn nhất

Gửi từ LG-F200K của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Trích dẫn Gửi bởi gin4
    Cái này chắc do phần cứng rùi bạn ơi. Mình hôm trước cũng test phải 1 con die cảm biến chuyển động...( khả năng nhiều là hàng dựng) chứ ko phải do rom đâu bạn...mà chắc ăn nhất cứ về stock test là chuẩn nhất

nó như này...bình thường k xoay đc...mod SystemUI bị hỏng thanh trạng thái rồi...mình restore lại file cũ thì tự dưng xoay đc...reboot phát lại không xoay nữa...cứ bị die SystemUI rồi restore thì lại xoay đc...xoay đc rồi reboot phát lại die...ngộ vãi...mua đc gần nửa tháng...lúc nãy đọc đc thông tin là do rec cứng của S vs L bị lỗi k xoay đc...chả biết đúng hay k...

à mà mình mới dùng LG...kdz loằng ngoằng quá...kdz toàn bị đứng...chán

Dùng flash tool ấy bạn. Lg mới sửa sever gì đó mà. Hôm trước về stock con gpro ko để ý cứ kdz mãi ko đc. Trong 4rum có bài hướng dẫn của anh hoangnova ấy. Chứ nếu tại rec cứng thì chỉ flash lại là hết thui mà

Máy mình up bản này xài rất ổn định, tk pin. Hôm trước bị liệt phím back đã tự sửa đc, ace search nick nghiên cứu thử nhé!

Sent from my LG-F200K using Tapatalk

Trích dẫn Gửi bởi blueberry
    Dạo này hơi bận bác ạ. Nếu nhanh thì tháng sau mới update

Trích dẫn Gửi bởi ttahoang
    Máy mình up bản này xài rất ổn định, tk pin. Hôm trước bị liệt phím back đã tự sửa đc, ace search nick nghiên cứu thử nhé!

Trang 104 của 135 Đầu tiênĐầu tiên ... 45494102103104105106114 ... CuốiCuối