Trang 11 của 135 Đầu tiênĐầu tiên ... 9101112132161111 ... CuốiCuối
Kết quả 101 đến 110 của 1346
    Trích dẫn Gửi bởi blueberry
    App optimus lockscreen thì phải, bạn lên store cài app này là dc.
    cái app đấy hiển thị font chữ xấu quá nên ko mê được bác ạ, hì

Trích dẫn Gửi bởi duyhien91
    cái app đấy hiển thị font chữ xấu quá nên ko mê được bác ạ, hì
    Để lúc nào mình thử thay font nó xem thế nào, xấu thật

Để lúc nào mình thử thay font nó xem thế nào, xấu thật
    bác port luôn cái hiệu ứng ấy được vào lockscreen của máy luôn thì em iêu bác lắm :laugh))))

cái có cuộc gọi đến úp lên tai để nghe nhiều khi phải để một hồi mới đc, nhiều khi lại k đc luôn.
    vs lại sao em bắt wifi ở nhà xong, sang nhà hàng xóm thì nó k tự động bắt nhỉ, phải tắt rồi mở lại mới bắt đc

Trích dẫn Gửi bởi Cụ Già Trong Sáng
    cái có cuộc gọi đến úp lên tai để nghe nhiều khi phải để một hồi mới đc, nhiều khi lại k đc luôn.
    vs lại sao em bắt wifi ở nhà xong, sang nhà hàng xóm thì nó k tự động bắt nhỉ, phải tắt rồi mở lại mới bắt đc
    Cái úp vào tai hoạt động chuẩn khi bác nhấc điện thoại từ mặt phẳng lên một độ cao rồi mới úp vào tai. Còn nếu hành động có sai lệch thì nó sẽ mất một chút để xem thời gian áp vào tai có đủ lâu ko.
    Wifi mình mod trên bản K nên khi kết nối lại nó bị delay thêm 10 15s đấy.

Trích dẫn Gửi bởi Cụ Già Trong Sáng
    mình cũng thấy bị lỗi này, bình thường wifi không dùng nữa là tắt luôn nên ko để ý, dạo này về quê phát wifi từ lap thì mới thấy, mỗi lần phát lại phải tắt rồi bật trên điện thoại lên mới nhận, chứ ko tự động nhận

bác @blueberry ới, muốn việt hóa cái room tàu ở cái link mấy trang trước có bạn gì đưa ấy thì mang file lang room của bác sang có ok không nhỉ

bác @blueberry ới, muốn việt hóa cái room tàu ở cái link mấy trang trước có bạn gì đưa ấy thì mang file lang room của bác sang có ok không nhỉ
    Được bác.

mình cũng thấy bị lỗi này, bình thường wifi không dùng nữa là tắt luôn nên ko để ý, dạo này về quê phát wifi từ lap thì mới thấy, mỗi lần phát lại phải tắt rồi bật trên điện thoại lên mới nhận, chứ ko tự động nhận
    Bác quay lại mấy trang thử copy file CMWifiSvc vào system/app xem còn bị ko?

Bác quay lại mấy trang thử copy file CMWifiSvc vào system/app xem còn bị ko?
    link đó bị lỗi rồi bác ơi :d

link đó bị lỗi rồi bác ơi :d
    Đây bác.

Trang 11 của 135 Đầu tiênĐầu tiên ... 9101112132161111 ... CuốiCuối