Trang 9 của 76 Đầu tiênĐầu tiên ... 78910111959 ... CuốiCuối
Kết quả 81 đến 90 của 754
    Trích dẫn Gửi bởi hoangnova
    Ghét thì ignore đi bạn. Người ta có làm gì bạn đâu mà ghét. Internet thì cũng cần có người này người kia chứ bạn.
    hỉu ùi...

Gửi từ LG-F200K của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Trích dẫn Gửi bởi toan.bingoo
    Mình cũng ghét bạn , chẳng lẽ mình cũng kêu gọi ban nick bạn cho đỡ đau đầu
    B xem lại cách nc đi

Trích dẫn Gửi bởi dotronghieupro77
    Dan vo hoc noi chuyen co khac. Ko co 1 tu nao là thong cam nguoi khac het. Neu aj thay dau dau thì nhap vien la vừa., con tre ma mắc bệnh đau đầu rồi. Dung la haj`
    Bạn nói nghe đau đầu quá , mình sắp lấy bằng thạc sĩ rồi đấy , ai dám bảo mình vô học , đừng nói nữa nha , mình k nói chuyện với bạn đâu , loãng topic , cẩn thận mang tội phá rối , đau đầu

Muộn thế sao k để sáng mai up luôn đi , đau đầu
    Bạn ơi tớ làm đêm. Ngày tớ không ngủ để hoàn thành cho xong bản này để anh em khỏi phải ngóng. 23h30 là giờ nghỉ ăn ca xong nên tranh thủ upload cho anh em. Bạn thấy phiền vì điều đó hả bạn. Vậy bạn đi kiếm nơi có sẵn hàng cho bạn nhé.

Sent from my LG-F260S using LG Việt mobile app

Trích dẫn Gửi bởi chucvnvn
    Bạn ơi tớ làm đêm. Ngày tớ không ngủ để hoàn thành cho xong bản này để anh em khỏi phải ngóng. 23h30 là giờ nghỉ ăn ca xong nên tranh thủ upload cho anh em. Bạn thấy phiền vì điều đó hả bạn. Vậy bạn đi kiếm nơi có sẵn hàng cho bạn nhé. Sent from my LG-F260S using LG Việt mobile app
    Ak ra thế , sorry nha . Thanh kiu vi na miu , mong có rom ngon, bõ công mọi người chờ , chứ lại gặp rom đểu thì , đau đầu lắm

Bạn nói nghe đau đầu quá , mình sắp lấy bằng thạc sĩ rồi đấy , ai dám bảo mình vô học , đừng nói nữa nha , mình k nói chuyện với bạn đâu , loãng topic , cẩn thận mang tội phá rối , đau đầu
    Thạc sĩ à :O :O nghe cách nc giống mới đi học mẫu giáo :P :?

Ak ra thế , sorry nha . Thanh kiu vi na miu , mong có rom ngon, bõ công mọi người chờ , chứ lại gặp rom đểu thì , đau đầu lắm
    Rom tớ bình thường ngon hay ko tùy người dùng . Đểu nhưng tấm lòng ng làm ra nó ko đểu đó mới là cốt lõi vấn đề. Các bạn có thể khen có thể chê khi nó ra đời. Nhưng đấy là những lời đóng góp chân thành với mình để mình ngày một hoàn thiện hơn. Bản Rom có thể đểu vs 1 số ng nhưng nó đẹp trong mắt ng trân trọng nó vậy là tớ mừng rồi bạn ạ.

Trích dẫn Gửi bởi nghiabradyle
    Thạc sĩ à :O :O nghe cách nc giống mới đi học mẫu giáo :P :?

Các bạn đừng gây căng thẳng vs nhau nữa . Vấn đề nên dừng ở đây. Sắp tết rồi vui vẻ lên .

Sent from my LG-F260S using LG Việt mobile app

Trích dẫn Gửi bởi dotronghieupro77
    Dân học cao hiểu rộng nói chuyện có khác ha. Mà thôi trình độ cấp 3 e nào nói những a thạc sĩ làm chi cho tốn hơi.
    Ngoan đấy , gắng học cho xong cấp 3 em nhé , đau đầu

Nhắc lại nhé . Đây là topic trao đổi chia sẻ chứ không phải Topic bới móc cãi vã nhau. Bạn nào còn cãi vã hay bới móc xin mời tự PM cho nhau.

Trang 9 của 76 Đầu tiênĐầu tiên ... 78910111959 ... CuốiCuối