Trang 20 của 76 Đầu tiênĐầu tiên ... 1018192021223070 ... CuốiCuối
Kết quả 191 đến 200 của 754
    Trích dẫn Gửi bởi chucvnvn
    Cái này hơi khó vì nó là app ngoài . Font chỉ cần thay lại app FontServer của stock vào là ok. Sent from my LG-F260S using LG Việt mobile app
    De do dung co van de gi k ban oi

Trích dẫn Gửi bởi toan.bingoo
    De do dung co van de gi k ban oi
    Ko vấn đề gì cả cũng ko ảnh hưởng gì đến chất lượng máy .

Do mặc định nó là chế độ toàn cầu . Bạn chỉ cần vào cài đặt chuyển nó về 1 trong 4 kiểu mạng trong đó là ok . Không cần sửa trong Build vì không có server là VN

Sent from my LG-F260S using LG Việt mobile app
    chuyển mấy chế độ mạng ấy hả bác. k đc bác ạ.em đổi nó về chữ kr thì vẫn nhận sóng và nghe gọi bt nhưng vào cài đặt cuộc gọi thì bị buộc đóng. chuyển về chữ VN thấy ok k vấn đề gì hết

Gửi từ LG-F100L của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Trích dẫn Gửi bởi Tiến Đạt
    chuyển mấy chế độ mạng ấy hả bác. k đc bác ạ.em đổi nó về chữ kr thì vẫn nhận sóng và nghe gọi bt nhưng vào cài đặt cuộc gọi thì bị buộc đóng. chuyển về chữ VN thấy ok k vấn đề gì hết

Gửi từ LG-F100L của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
    Vậy hả . Nhưng mình để nguyên vẫn bình thường mà. Không mất sóng luôn. Hi

Vậy hả . Nhưng mình để nguyên vẫn bình thường mà. Không mất sóng luôn. Hi
    Bản này như kiểu thử nghiệm ấy , thấy bạn làm có vẻ vội vàng , rebooter mình thích hơn cái 2nd-init , ko tắt đc hiển thị tốc độ mạng , mình thích như rom gốc , tối chỉnh sửa chút + chknn 2g,3g là ok

Mình dùng bản này http://lgviet.com/forum/threads/rom-4-1-2-final-cho-f100l-update-ban-chuan-30-10-2013.4132/ Rất ổn định nhưng khi khởi động lại thì apdate app ,còn của bạn có vẻ kiểm tra bộ nhớ lâu hơn bt

Okie ghi nhận. Mình làm khá vội nên có phần ko kỹ lưỡng . Chính vì ko tắt tốc độ nên mình để nó nhỏ hơn các icon khác. Mình làm để cổ vũ cho anh em trong dịp tết các bạn nếu ưng thì có thể chấp nhận . Không ưng thì rất vui vì các bạn đã trải nghiệm . Máy thì mình ko có vì mình đi mượn để support cho anh em. Vì F100 quá ít Rom . HiHi . Cảm ơn các bạn

Okie ghi nhận. Mình làm khá vội nên có phần ko kỹ lưỡng . Chính vì ko tắt tốc độ nên mình để nó nhỏ hơn các icon khác. Mình làm để cổ vũ cho anh em trong dịp tết các bạn nếu ưng thì có thể chấp nhận . Không ưng thì rất vui vì các bạn đã trải nghiệm . Máy thì mình ko có vì mình đi mượn để support cho anh em. Vì F100 quá ít Rom . HiHi . Cảm ơn các bạn
    Đã lf thì làm cho trot , bạn fix lại là ok , hehe, bản của bạn có những cái hay riêng

Khong tat dc hien thi toc do mang la sao??

Trích dẫn Gửi bởi dotronghieupro77
    Khong tat dc hien thi toc do mang la sao??

View attachment 15462
    Bro có để 3g hay wifi đâu mà có mạng

Trang 20 của 76 Đầu tiênĐầu tiên ... 1018192021223070 ... CuốiCuối