Trang 58 của 76 Đầu tiênĐầu tiên ... 848565758596068 ... CuốiCuối
Kết quả 571 đến 580 của 754
    Trích dẫn Gửi bởi dotronghieupro77
    VU 1 tính ra cũng có nhiều người sd nhỉ?
    Chán đang mún lên VU2 đây bro

đã thử up như bạn bún nhưng sóng wifi vẫn yếu lắm, cái ngay bên cạnh thì k bắt đc còn cái xa tít mù lại phà phà mà thôi đợi bản v3 rồi ốp luôn cho khỏe. Bác chức kiếm vài cây test rồi fix wifi cho chuẩn men luôn nhóe. Thanks bác trước

Trích dẫn Gửi bởi teucuibap
    đã thử up như bạn bún nhưng sóng wifi vẫn yếu lắm, cái ngay bên cạnh thì k bắt đc còn cái xa tít mù lại phà phà mà thôi đợi bản v3 rồi ốp luôn cho khỏe. Bác chức kiếm vài cây test rồi fix wifi cho chuẩn men luôn nhóe. Thanks bác trước
    Có thể do cục wifi chỗ bạn sóng yếu hoặc do máy bạn wifi có vấn đề, chứ máy tớ làm theo cách kia thì wifi chạy fà fà như gà mổ thóc

troi oi chuc oi la chuc khi nao moi cho ra v3 vay.chan v2 lam roi.cai gi ma cang ngay chay cang cham free ram thi cang it di.trong khi minh cung dang su dung may app don ram nhung k dang ke.bay gio ne chuc hua voi ae di khi nao moi cho ra ban v3 nao...................

Trích dẫn Gửi bởi hailamtruong
    troi oi chuc oi la chuc khi nao moi cho ra v3 vay.chan v2 lam roi.cai gi ma cang ngay chay cang cham free ram thi cang it di.trong khi minh cung dang su dung may app don ram nhung k dang ke.bay gio ne chuc hua voi ae di khi nao moi cho ra ban v3 nao...................
    Bác ý cập nhật 2/4 rồi các bác cứ loạn cả lên .

Loạn như chạy giặc ấy!. Cứ từ từ làm gì mà hối thế. Người ta đã hứa là 2/4 sẽ mắt bản V3 cho VU 1 rồi mà làm j mà than hoài vậy?

Cứ từ từ. Nhanh hỏng hết đấy

Gửi từ LGF100L

Em vừa up bản rom của bác chucvnvn được 7 ngày cảm nhận thật tuyệt vời. Cảm ứng rất mượt, ram trống nhiều, không lag giật. Không còn mấy chữ tàu trong danh bạ.... Nhưng có một vài lỗi nhỏ là phần USSD không hiển thị hết mã (cái này bạn nào dùng ứng dụng Bankplus sẽ thấy rất rõ) wifi thì máy em có bị lỗi phải khởi động lại máy mới vào được mạng và pin sụt khá nhanh ( chế độ chờ mà 1h~2% pin ấy)... Hi vọng bản V3 bác fix mấy lỗi nhỏ vậy thì thật tuyệt vời. Rất cảm ơn bác chucvnvn

up bản v2 của bác xong. Wifi luôn chập chờn!

khi các bác up rom thì làm theo trình tự : 4 wipe --> up rom --> 4 wipe --> up fix wifi --> reboot --> cài đặt xong xuôi bật wifi rồi reboot lại fát nữa là ok. Nhớ là k 4 wipe lần cuối sau khi up fix wifi như bác chức hướng dẫn ở #1 nhóe. Còn vấn đề pin chờ thì các bác cài battery saver pro ở chế độ 2, e bật chế độ tiết kiệm pin + bsp mà pin chờ từ 12h đếm đến 9h sáng 1%, nghe gọi + lâu lâu vào fb pin trụ gần 2 ngày. Quá ổn định :unsure:

Trang 58 của 76 Đầu tiênĐầu tiên ... 848565758596068 ... CuốiCuối