Trang 60 của 76 Đầu tiênĐầu tiên ... 1050585960616270 ... CuốiCuối
Kết quả 591 đến 600 của 754
    Trích dẫn Gửi bởi chucvnvn
    Dễ mà

Gửi từ LG-SU640 của tôi sử dụng Tapatalk 2
    Hehe, vậy bản rom V3 change luôn nha bác, nút đó tiện hơn. Ko biết mọi người sao chứ e hầu như ko sử dụng đến nút search luôn
    Ah mà bác cho e hỏi luôn là V3 này bác có MOD trong suốt stt bar ko bác ??? Nếu ko khó lắm thì bác MOD luôn cho đẹp nhé
    PS: sr bác e đòi hỏi hơi nhiều bác đừng giận e tội nghiệp

Bác chuc oi. Bác cu de nguyên nút đó dy.

Gửi từ LG-F100L của tôi sử dụng Tapatalk 2

Trích dẫn Gửi bởi neight888
    Hehe, vậy bản rom V3 change luôn nha bác, nút đó tiện hơn. Ko biết mọi người sao chứ e hầu như ko sử dụng đến nút search luôn
    Ah mà bác cho e hỏi luôn là V3 này bác có MOD trong suốt stt bar ko bác ??? Nếu ko khó lắm thì bác MOD luôn cho đẹp nhé
    PS: sr bác e đòi hỏi hơi nhiều bác đừng giận e tội nghiệp
    đồng ý vs ý kiến của bác này, từ khi e xài vú tới jờ dường như k hề đụng vào nút search luôn, trừ những lúc buồn ngủ. Riết giờ e fải dán miếng decal vào để khỏi bấm nhầm nè

Trích dẫn Gửi bởi chucvnvn
    Dự kiến update V3 cho F100LV40B_Jan_GlobalEdition

1. Thêm các toggle cần thiết :
    - Flashlight
    - 2G/3G
    - Rebooter
    2. Fix lỗi wifi và sóng mạng
    3. Ẩn tiện ích mở rộng ngoài Home
    4. Thay Home có knock Off từ G2
    - Có chế độ kisd Mode từ G2
    5. Update trình nhắn tin từ Sling V1.0 của F200SLK

Và 1 số update khác .

Dự kiến thời gian hoàn thành 2 tháng 4 năm 2014.

chucvnvn từ http://lgviet.com
    Mong chờ bản v3 của bác chục vê nờ!
    Chứ h đag fap 8.10 lite cho bà dì. Bả rên hao pin kinh wá!

G⅔

Bác thêm phím volume để mở khóa nữa nhé. Thích cái í

bac them cai cam bien mo khoa thi hay wa.

Bác chucvnvn ơi giúp em vụ này với,em đang dùng cái rom mà có cái tên là F100SV40E-Dec Global E dition được việt hóavà phát triển bởi chucvnvn,em rất hài lòng với cái rom này,mượt và hầu như không có lỗi,lúc mua về em cài phần mềm adaway( đây là pm chặn quảng cáo và máy phải được root) thì ok vân sử dụng được nhưng có một số pm khác e vào thì nó lại bảo ko lấy được quyền root nên em đã root máy bằng phương pháp root trực. tiếp trên rom 4.1.2 của bác LYTUANbigphon và đã thành công,máy đã reboot vào được rycovery và đã có super user,root xeplorer,titannium .e đã cài lại pm adaway,root check và nhưng khi vào nó vẫn báo là máy chưa root,làm đi làm lại mấy lần cũng không được,có bác nào biết bệnh này thì giúp em với ạ,e xin cám ơn nhiều nhiều.

Trích dẫn Gửi bởi muasaobang
    Bác chucvnvn ơi giúp em vụ này với,em đang dùng cái rom mà có cái tên là F100SV40E-Dec Global E dition được việt hóavà phát triển bởi chucvnvn,em rất hài lòng với cái rom này,mượt và hầu như không có lỗi,lúc mua về em cài phần mềm adaway( đây là pm chặn quảng cáo và máy phải được root) thì ok vân sử dụng được nhưng có một số pm khác e vào thì nó lại bảo ko lấy được quyền root nên em đã root máy bằng phương pháp root trực. tiếp trên rom 4.1.2 của bác LYTUANbigphon và đã thành công,máy đã reboot vào được rycovery và đã có super user,root xeplorer,titannium .e đã cài lại pm adaway,root check và nhưng khi vào nó vẫn báo là máy chưa root,làm đi làm lại mấy lần cũng không được,có bác nào biết bệnh này thì giúp em với ạ,e xin cám ơn nhiều nhiều.
    Vào SuperUser xem PM đó có bị Deny ko ? Nếu bị Deny thì Remove PM đó khỏi SuperUser sau đó vào lại PM là okie

Gửi từ LG-F180S của tôi sử dụng Tapatalk 2

Có v3 r hả bác chúc

http://appstore.vn/a/details?id=com.phim.hd.android
    Chắc ai cug bit. Xem phim ngoi đợi Rom v3. Ngon lành. Hehehe.

Trang 60 của 76 Đầu tiênĐầu tiên ... 1050585960616270 ... CuốiCuối