Trang 29 của 76 Đầu tiênĐầu tiên ... 19272829303139 ... CuốiCuối
Kết quả 281 đến 290 của 754
    Trích dẫn Gửi bởi Tiến Đạt
    gói fix wifi của anh @chucvnvn vẫn không được anh ạ.. wifi vẫn bị lỗi..cứ vừa kết nối xíu lại mất mạng kết nối lại.. haizz. vô mạng k đc luôn.. ở bản trước thì wifi vào phà phà k lỗi lầm gì hết.

Gửi từ LG-F100L của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
    4 wipe lại đi nhé.

Sent from my LG-F260S using LG Việt mobile app

Hướng dẫn cho ae mất mạng , khó bắt wifi : 1 - Ko thấy sóng Chuyển thành 3G only or 2G only , sau đó bật chế độ máy bay r tắt 2 - Ko thấy wifi : mình vẫn thấy , 1 ,2 lần gì đó khó bắt nhưng yên tâm là chẳng sao cả Ko đc thì quăng máy cho đỡ ĐAU ĐẦU

ok hết rồi anh @chucvnvn . chỉ tiếc một điều là cái loock đó không đưa vô được làm lựa trọn khóa mặc định nhỉ.. mà cái icon hiển thị tốc độ mạng vẫn k có cách ẩn nó đi khỏi menu hả anh..em coi bên xda thấy có bài nói là sửa trong AndroidManifest.xml mà em làm gooài k đuợc. cái icon nó biến thành hình người android của hệ thống nhưng lại k cài đặt hay sử dụng đc..
    để nó ngooài menu trong khi vô setting cũng có. nhìn kì kì.

Trích dẫn Gửi bởi Tiến Đạt
    ok hết rồi anh @chucvnvn . chỉ tiếc một điều là cái loock đó không đưa vô được làm lựa trọn khóa mặc định nhỉ.. mà cái icon hiển thị tốc độ mạng vẫn k có cách ẩn nó đi khỏi menu hả anh..em coi bên xda thấy có bài nói là sửa trong AndroidManifest.xml mà em làm gooài k đuợc. cái icon nó biến thành hình người android của hệ thống nhưng lại k cài đặt hay sử dụng đc..
    để nó ngooài menu trong khi vô setting cũng có. nhìn kì kì.
    Làm đc nhưng mình chưa có time để làm tạm thời cứ để đó thôi. Cái đó phải sign nó cho cùng hệ thống vs những app trong Rom .

ban rom nay nhin chung ok roi.nhung van con mot so nhu song hay bi nhay.nhieu luc mo may len k nhan song luon voi lai bi treo logo trong luc khoi dong.

Trích dẫn Gửi bởi hailamtruong
    ban rom nay nhin chung ok roi.nhung van con mot so nhu song hay bi nhay.nhieu luc mo may len k nhan song luon voi lai bi treo logo trong luc khoi dong.
    Treo logo như nào hả bạn ? Sóng thì chỉ bị lần đầu không có sóng lúc mới up Rom thôi. Bạn chuyển về chế độ máy bay rồi bật lại là OK. Vào cài đặt > điểm phát sóng và mạng > Mạng di động > Chế độ mạng / Chọn mạng tùy theo vùng sóng của bạn ( Nếu bạn để Tự động hoặc ưu tiên 3G thì khi 3G yếu sẽ về 2G khi 3G tốt sẽ chuyển về 3G >> nhảy mạng .
    P/S Bạn vui lòng viết bài bằng tiếng Việt có dấu.

Test asphalt 8 ngon lành như cành đào. Ko hề thấy lag.....

các bạn test thấy pim bản này thế nào nhỉ ?

Trích dẫn Gửi bởi dotronghieupro77
    Test asphalt 8 ngon lành như cành đào. Ko hề thấy lag.....
    Rom odexed siêu mượt đấy.

Sent from my LG-F260S using LG Việt mobile app

Trích dẫn Gửi bởi ptrithang
    các bạn test thấy pim bản này thế nào nhỉ ?
    Pin trâu....

Trang 29 của 76 Đầu tiênĐầu tiên ... 19272829303139 ... CuốiCuối