Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 17

Lg Vu 1 tự khởi động lại liên tục

còn LG vú 1 của mình hôm bữa để hết pin, cắm sạc vào để qua đêm đi ngủ , ko ngờ tối đó cúp điện 5 phút sau có điện lại, mình ngủ nên để tới sáng luôn, khi tới lấy máy thì thấy máy khởi động lại liên tục, tới logo LG thì khởi động lại nữa, cứ vậy lặp lại quài, phải bung nắp lưng tháo pin ra mới hết, ko tắt nguồn được luôn, bây giờ mình phaỉ làm sao đây :'( ?

Vu2 của mình cũng vậy :< bây giờ ko biết phải làm sao. Muốn bán máy đi quá :<<<<

à giờ thì nó còn ko lên được nguồn nữa :laugh sạc thì nó vẫn báo đèn đỏ nháy nháy lên :laugh

Trích dẫn Gửi bởi bimbimpacpac
    còn LG vú 1 của mình hôm bữa để hết pin, cắm sạc vào để qua đêm đi ngủ , ko ngờ tối đó cúp điện 5 phút sau có điện lại, mình ngủ nên để tới sáng luôn, khi tới lấy máy thì thấy máy khởi động lại liên tục, tới logo LG thì khởi động lại nữa, cứ vậy lặp lại quài, phải bung nắp lưng tháo pin ra mới hết, ko tắt nguồn được luôn, bây giờ mình phaỉ làm sao đây :'( ?
    Bạn đã thử vào download mode và kdz về gốc chưa?

Trích dẫn Gửi bởi bác sĩ mobile
    Bạn đã thử vào download mode và kdz về gốc chưa?
    vô ko đc bác ơi, 3 nút liệt hết luôn, nó khởi động lại quài à

đè phím nguồn 15'' thì nó tắt rồi khởi động lại. không được thì tháo pin ra gắn lại. mình cũng dính restart hoài nóng máy tắt xong mở lên lại ok. quá ngon. mà pin bị chai 1 ít

THÁO pin ra cắm lại xem k dc thì thay pin khaqcs đi nhé

Trích dẫn Gửi bởi DUYGIANG_MOBILE
    THÁO pin ra cắm lại xem k dc thì thay pin khaqcs đi nhé
    mình bấm phím nguồn liên tục thì lên lại rồi. mình cũng bán xác nó luôn rồi :laugh:

máy mình cũng bị như vậy. đem ra tiệm kiểm tra nó bảo chạy lại phần mềm là hết, nhưng cuối cùng nó kêu flash yếu quá không chạy nổi, thế là không làm j được nữa.

Trích dẫn Gửi bởi tranbduy
    máy mình cũng bị như vậy. đem ra tiệm kiểm tra nó bảo chạy lại phần mềm là hết, nhưng cuối cùng nó kêu flash yếu quá không chạy nổi, thế là không làm j được nữa.
    thay pin rồi chạy là là ok hết nhé

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối