Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 19 của 19
    Trích dẫn Gửi bởi taikythuat
    Thuong thuc rom thi dc chu mình ko biet lam.

Gửi từ LG-F400L của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
    minh hieu nhung minh muon co khoan 5 7 nguoi ung ho minh san san bo nua buoi chinh sua lap trinh cho cac bab 1 ban rom dep hon de cac ban yeu vu2 cua minh hon thoi

Vậy là mong sao còn nhieu nguoi yeu vu 2.

Gửi từ LG-F400L của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Trích dẫn Gửi bởi MinhPhucPro
    minh hieu nhung minh muon co khoan 5 7 nguoi ung ho minh san san bo nua buoi chinh sua lap trinh cho cac bab 1 ban rom dep hon de cac ban yeu vu2 cua minh hon thoi
    Chào bạn, mình là lập trình viên, nhưng mod rom thì mình ko có kinh nghiệm, tuy nhiên nếu bạn có tài liệu hay hướng dẫn cụ thể thì mình sẽ join.

Bản rom này thì có xài rồi, xài trong 2-3 ngày đầu khá ok, pin hao, sang ngày thứ 3 đúng là bị lag kinh dị, không mở được game coc, đang test thử rom MIUI v6 trên kia.

Trích dẫn Gửi bởi KogoroMori
    Chào bạn, mình là lập trình viên, nhưng mod rom thì mình ko có kinh nghiệm, tuy nhiên nếu bạn có tài liệu hay hướng dẫn cụ thể thì mình sẽ join.

Bản rom này thì có xài rồi, xài trong 2-3 ngày đầu khá ok, pin hao, sang ngày thứ 3 đúng là bị lag kinh dị, không mở được game coc, đang test thử rom MIUI v6 trên kia.
    Mình ko có ý chê bản rom của bạn ,rom của bạn mình cũng download về cài cho khách . mình còn kém cỏi lắm ko dám qua mặt các đàn anh lập trình và có gì xúc phạm xinh bạn bỏ qua cho. Thân

Mình ko có ý chê bản rom của bạn ,rom của bạn mình cũng download về cài cho khách . mình còn kém cỏi lắm ko dám qua mặt các đàn anh lập trình và có gì xúc phạm xinh bạn bỏ qua cho. Thân
    Bạn hiểu nhầm ý mình rồi, ý mình là nếu cậu có tài liệu về cook rom và muốn build rom thì có thể cho mình tham gia ké, mình có kinh nghiệm lập trình.

Còn rom này vốn bên tekcafe, nhưng mà bên đó làm rom cho VU2 cũng giống như đem con bỏ chợ á, vì có vẻ mấy admin bên đó ko xài VU2 nên họ toàn làm bản beta xong rồi bỏ, lỗi nhiều lắm.

Bạn hiểu nhầm ý mình rồi, ý mình là nếu cậu có tài liệu về cook rom và muốn build rom thì có thể cho mình tham gia ké, mình có kinh nghiệm lập trình.

Còn rom này vốn bên tekcafe, nhưng mà bên đó làm rom cho VU2 cũng giống như đem con bỏ chợ á, vì có vẻ mấy admin bên đó ko xài VU2 nên họ toàn làm bản beta xong rồi bỏ, lỗi nhiều lắm.

Còn rom này vốn bên tekcafe, nhưng mà bên đó làm rom cho VU2 cũng giống như đem con bỏ chợ á, vì có vẻ mấy admin bên đó ko xài VU2 nên họ toàn làm bản beta xong rồi bỏ, lỗi nhiều lắm.[/q

<div class="bbCodeBlock bbCodeQuote" data-author="KogoroMori">
    <aside>

<div class="attribution type">KogoroMori đã nói::

</div>

<blockquote class="quoteContainer"><div class="quote">Bạn hiểu nhầm ý mình rồi, ý mình là nếu cậu có tài liệu về cook rom và muốn build rom thì có thể cho mình tham gia ké, mình có kinh nghiệm lập trình.

đầu tiên cho minh xloi các lập trình viên sau mình nói luôn là mình vừa mới học và lapaj trình đt android nên mình ko dám nói là mình làm rom hơn ai và cũng ko muốn hơn thua với các bạn. trước tiên mình xl bạn nha vì đx lỡ post bài lên trang của bạn,sau nếu anh em mình có diệp gặp gỡ thì góp ý để làm rom cho dân chúng xài chứ thực tế anh em nhà mình làm ra rom còn bị dân chúng phàn nàn,nhưng chỉ vì chia sẽ nụ cười mà anh em mình bỏ ra khá nhiều TG đổi lại anh em ta c
    ko có gì đó là suy nhĩ của mình. mình cũng muốn lập trình android cho vu2 nhưng giờ mình ko có máy để test nên cũng hơi khó khăn. Cuối mình xin nhắt lại là mình ko cạnh tranh với ai hết và mình rất yêu các lập trình viên đã làm rom cho mọi người mà ko hề đòi hỏi gì. Mình nòi riêng bạn là sau này mình học kĩ hơn về lập trình để a e mình giao lưu. thân</div><div class="quoteExpand">Click to expand...</div></blockquote>
    </aside>
    </div>

em se lam ban rom vu2 dep va moi cho cac bac som nhat co the neu ai quan tam ibox trang cua em nha
    Đợi chờ bạn, mình đang dùng và cũng buồn vì vu2 bị bỏ rơi.

Sent from my LG-F200L using LG Việt mobile app

Hóng vu2 giờ hóng rom như giữa sa mạc trông cho có bão

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12