Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 27 của 27
    Nản quá cuối cùng e up lên 4.4 lại bị i chăng bạn à. Mà em ko hiểu máy e la bản gì nữa. S.k.l trong lg phone foroom thì là bản k. Xong em up room 4.4 g3 thì lại ra bản l. Mà vẩn bị bệnh củ
    . ko hiểu nỗi bệnh nó nữa

Trích dẫn Gửi bởi hungnam1
    Nản quá cuối cùng e up lên 4.4 lại bị i chăng bạn à. Mà em ko hiểu máy e la bản gì nữa. S.k.l trong lg phone foroom thì là bản k. Xong em up room 4.4 g3 thì lại ra bản l. Mà vẩn bị bệnh củ
    . ko hiểu nỗi bệnh nó nữa
    Nếu bạn ở Hà Nội qua kỹ thuật bên mình xử lý cho nha

Trích dẫn Gửi bởi hungnam1
    bạn oi mình kdz sag bản s lại ok rồi thanks mọi nguoifq nhưng giờ up room

Gõ imei vào đây nhé. Sẽ ra ngay máy bạn là bàn K, S, L ngay. http://lg-phone-firmware.com/mobile/index.php?firmware=1

Bạn lên google seach restore ( clockwordmode ) hoặc file zip cho bản K rùi vào recovery restore hoặc up thôi ( mình up bản 4.1.2 tiếng việt cua MrTien chạy ổn pin ).
    Chúc bạn thành công.

Mình kdz 4.1 bản s thì bình thường xong up room room 4.4 lại hay bị dơ phát rồi khởi dộng lại nhưng có vẻ bị ít hơn

Mình check rồi nó vẩn bản k bạn à. Nhưng khi co

Trích dẫn Gửi bởi nguyenminhtrong
    [/quoteco mình up lên dc rồi nhưng nó vẩn bị khởi động lại và đặc biệt máy mìn nó lại thành bản l. Còn check tất cả thì ra bản k. Up room dùng chung 3 bản ấy bạn và máy mìn vẩn bị lỗi khởi động lại. Và đặc biệt là khi khởi động ấy gọi vào vẩn có tiến hieeujj. Lỗi này rất lạ bạn à

mình up lên dc rồi nhưng nó vẩn bị khởi động lại và đặc biệt máy mìn nó lại thành bản l. Còn check tất cả thì ra bản k. Up room dùng chung 3 bản ấy bạn và máy mìn vẩn bị lỗi khởi động lại. Và đặc biệt là khi khởi động ấy gọi vào vẩn có tiến hieeujj. Lỗi này rất lạ bạn à

nản qua vẩn bị khỏi dộng lại y chăng ạ có ai biết bị sao ko ạ

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123