Kết quả 1 đến 7 của 7

VU f100l boot vào màn hình chính reset liên tục help...

mình đang dùng con VU f100l thì vào 3g bị reset lại , xong vào tới màn hình chính là bị reset lại liên tục ... trong khi đó mình cắm cáp vào con VU (đầu kia vào sạc hoặc PC ) thì máy boot vào bình thường chạy mọi cái ok , khi rút cáp ra khỏi VU thì tự reset lại nữa ... mình đã thử nhìu cách KDZ gốc rồi up rom # hay hare reset cũng bị vào tới màn hình chính reset vậy , mình cũng đã tháo pin chạy nguồn ko cũng vậy ... bạn nào bít chỉ mình với ....:geek::geek::geek::geek::geek::geek:

Mình cũng bị y hệt như bạn. Đi khám thì báo hỏng ổ cứng.

mình cũng bị như thế mà giờ ko biết thế nào!!!có bạn nào biết xử lý ko

Trích dẫn Gửi bởi hai15
    Nếu bạn ko sửa dùng thì bán lại cho mình nhé. Có gì SMS O127, 277, 4354 nhé. Thanks
    nản quá.hum qua mình vừa bán xong.

Trích dẫn Gửi bởi lordkid
    mình đang dùng con VU f100l thì vào 3g bị reset lại , xong vào tới màn hình chính là bị reset lại liên tục ... trong khi đó mình cắm cáp vào con VU (đầu kia vào sạc hoặc PC ) thì máy boot vào bình thường chạy mọi cái ok , khi rút cáp ra khỏi VU thì tự reset lại nữa ... mình đã thử nhìu cách KDZ gốc rồi up rom # hay hare reset cũng bị vào tới màn hình chính reset vậy , mình cũng đã tháo pin chạy nguồn ko cũng vậy ... bạn nào bít chỉ mình với ....:geek::geek::geek::geek::geek::geek:
    Như mô tả thì khả năng pin hoặc ổ cứng có vấn đề, phải kiểm tra trực tiếp mới chính xác được

bác nào ở hcm có thể qua bên em kiểm tra

thu thay pin di ban

dag kiem pin cho e vu1
    inbox or 01678807870
    thanks