Trang 4 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 55
    Cam ung cua mình cũng bị chập chờn back. Sủa the nào đây. 1 con vu1.1con vu2. Sua tge nào. Cho cái giá và đia chi a

Trích dẫn Gửi bởi cuongvk
    Cam ung cua mình cũng bị chập chờn back. Sủa the nào đây. 1 con vu1.1con vu2. Sua tge nào. Cho cái giá và đia chi a
    Vu1 và Vu2 liệt back đều 500k/ 1 em nhé bạn! BH 3 tháng! số nhà 51 ngõ 201 đường Cầu Giấy! 0989536622

Hehe.chủ top sửa xog giao lưu với mình nhé:laugh::laugh:

Mình cung bi. Hỏi chỗ bán máy thi họ bao sủa mat 5tram. Nhung tạm thoi dùng phím ao đã.

Trích dẫn Gửi bởi khuongdv2611
    Máy vu f200k của mình Tự nhiên bị loạn cảm ứng phím back.
    Giờ mình nhấn phím back thì nhận cảm ứng trên màn hình phía trên phím back.
    Đôi khi lại kô bị, có khi dùng cả ngày ko sao. Sau đó lại bị.
    Cho Mình hỏi có phải hỏng cảm ứng không. Ở hn thay ở đâu ạ. Hix

Sent from my LG-F200L/S/K using Tapatalk 4
    Thường thì có thể do tấm cảm ứng của máy bị hỏng, có thê do va đập, hoặc do nóng quá

Hoặc có thể do sạc cáp, sốc điện gì đó

Có thể xem thêm tại đây: http://blog.zing.vn/jb/dt/nt_khanh01/17673798?from=my

các bác cho em hỏi với....em cũng dùng VU2 hiện tượng kiểu là chả ấn j nhưng phía bên nút BACK nháy nhảy liên tục rồi thì chạm vào nút back thì cứ nhảy phần cảm úng phía trên của nút back, không biết các bác có chỗ nào sửa được không hay là phải thay cảm ứng và giá thay thì là bao nhiều?? các bác giúp em với!!

Trích dẫn Gửi bởi slitherart
    các bác cho em hỏi với....em cũng dùng VU2 hiện tượng kiểu là chả ấn j nhưng phía bên nút BACK nháy nhảy liên tục rồi thì chạm vào nút back thì cứ nhảy phần cảm úng phía trên của nút back, không biết các bác có chỗ nào sửa được không hay là phải thay cảm ứng và giá thay thì là bao nhiều?? các bác giúp em với!!
    Mình giống bác này nè hjc

Trích dẫn Gửi bởi slitherart
    Mình làm ok nhé bạn! 500k Bảo hành 5 tháng!

Co ai giup minh khac phuc loi tu nhay cam ung cua lg vu2 voi . Cag ngay no cang benh nang hon roi.minh o da nang

Trích dẫn Gửi bởi minh vu
    Co ai giup minh khac phuc loi tu nhay cam ung cua lg vu2 voi . Cag ngay no cang benh nang hon roi.minh o da nang
    Đà Nẵng thì bạn gửi ra ngay cho mình đi. Ko tết lại ko có cái dùng nhé! 3 ngày lại có máy ngon lành ngay. 0989.536.622

Trang 4 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 CuốiCuối