Kết quả 1 đến 8 của 8

Vu2 có bị liệt + loạn cảm ứng không

Như chủ đề mình tạo mình định sắm 1 con vu 2 LTE cho thằng em used bên thienminhmobile.vn bán giá 2tr8 đầy đủ phụ kiện vừa đủ tiền túi của đứa em. Mong anh em hỗ trợ giùm mình liệu con này có bị liệt loạn như các dòng LG G+ khác không.
    Thân

Con LG nào cũng bị @_@ quan trọng là thấy kịp mà khắc phục sớm. Nhiều người bị rồi, và đề tài này đã được thảo luận nhiều rồi bạn. Kiếm là ra 1 đống.

Trích dẫn Gửi bởi ProReturn
    Con LG nào cũng bị @_@ quan trọng là thấy kịp mà khắc phục sớm. Nhiều người bị rồi, và đề tài này đã được thảo luận nhiều rồi bạn. Kiếm là ra 1 đống.
    cám ơn bạn haizz sao LG không con nào mà xài trâu bò nếu hư thì hư do rớt va đập mạnh hay phồng pin chai pin gì đâu search ra hết cái này tới cái kia chán quá. Công nhận trong phân khúc máy cấu hình ok mà giá thành rẻ thì LG số 1 không có số 2 mà chất lượng thì... được vài con mà thằng em thì lại ko đủ tiền

Mình cũng đang tìm vu2 giá rẻ hoặc cũ xì cũng được, để mod miếc phá chơi. Tìm quài hổng ra...chắc tại tìm với giá rẻ. Mua để phá chứ không xài nên không quan tâm cũ mới. Mình thấy trên mạng có nhiều tin đăng bán thấy chất lượng máy tốt lắm, mà giá rẻ hơn so với thương gia, tầm 2tr3 là ngon rồi. Bạn có thể search tin rao trong ngày...

đang share lại con vu 2 giá 1tr9 nè bạn:

http://lgviet.com/forum/threads/share-lai-con-vu-2-du-dung-cho-anh-em-choi-tet-ne.37080/

chẳng biết m nói thế này bạn có suy nghĩ lại k?
    m có con vu 2 dùng cả năm nay,chỉ dùng đốc sạc pin,k bjo cắm sạc vào dt,dt cũng chỉ lướt web,k chơi game rồi đến 1 ngày đẹp trời em nó liệt nút back,lúc đầu nó loạn lên màn hình,mấy hôm sau chỉ liệt,k loạn,m mod lại nút back ảo,vẫn dùng bthuong như k có việc j
    rồi sau mấy tháng liệt,ngày đẹp trời nut back lại sống lại,bjo nó vẫn sống nhăn,
    nên đã kết lg vu2 thì cứ nhik thôi,sao phải xoắn

Trích dẫn Gửi bởi ngayemdi
    chẳng biết m nói thế này bạn có suy nghĩ lại k?
    m có con vu 2 dùng cả năm nay,chỉ dùng đốc sạc pin,k bjo cắm sạc vào dt,dt cũng chỉ lướt web,k chơi game rồi đến 1 ngày đẹp trời em nó liệt nút back,lúc đầu nó loạn lên màn hình,mấy hôm sau chỉ liệt,k loạn,m mod lại nút back ảo,vẫn dùng bthuong như k có việc j
    rồi sau mấy tháng liệt,ngày đẹp trời nut back lại sống lại,bjo nó vẫn sống nhăn,
    nên đã kết lg vu2 thì cứ nhik thôi,sao phải xoắn
    giống mình...liệt chán chê.... tự dưng lại back ầm ầm... :v sống tới giờ

Trích dẫn Gửi bởi ProReturn
    Nhầm. Vu3 chưa 1 con nào bị luôn. Gpro 2 và gx cung cựC ít bị.nhiều nhất là g và g2. Sau là gk. Tiếp đến là vu 2