Trang 10 của 23 Đầu tiênĐầu tiên ... 8910111220 ... CuốiCuối
Kết quả 91 đến 100 của 227
    Trích dẫn Gửi bởi LG LTE
    Sao mình làm y hướng dẫn ....mà tới phần Retore thì bị báo là Can't mount/Scard vậy .....KDZ 2 lần rồi
    Bạn cài rec nào cho máy vậy ?

Chuẩn bị build cho bản L nhé các bạn.

Sap co rom cho ban L.
    Hoan Ho A chuc !!!
    Ngồi ngóng thoi!!!!

Trích dẫn Gửi bởi chinvabin
    bác ơi,bản rom này tại sao sau khi up xong rồi mình dùng titanium để restore các apps lại lại đứng im ko thể restore dc,mình up lại bản khác lại restore bt ở trong titanium dc,mình đã up lại bản của bác rồi bản khác trong 1 ngày mấy lần để thử dùng titanium restore,lần nào cung bị như thế với bản rom này của bác,ko biết bị xung đột gì ko nữa
    Bạn cấp quyền SuperUser cho App Titanium Backup chưa ?
    P/S Nhắc nhở bạn lần sau không được Quote [Trích dẫn] bài dài như vậy . Bạn có thể tag tên mình thay vì bạn quote để hỏi như vậy sẽ ảnh hưởng đến anh em Onl mobile . Bạn vui lòng xóa bài quote trên giúp mình nhé.

Chỉ cần nêu ra vấn đề được rồi?. Làm gì trích dẫn dài thế vậy bác!....
    Nếu muốn dẫn chứng vấn đề cho cụ thể thì pác có thể chụp 1 tấm ảnh cho a e coi hoặc dẫn chứng 1 đoạn nào đó chứ dẫn hết bài viết làm để làm chi thế pác! Mà vấn đề bác nói ko liên quan gì đến nội dung phía trên

Trích dẫn Gửi bởi chucvnvn
    Chuẩn bị build cho bản L nhé các bạn.
    Thế thì ngon quá rồi.. bên mấy trang web của trung quốc e cũng thấy có bản F100l40c 4.1.2 .. bác dưaj vào nền đó làm hay làm trên nền stock vậy. Bản đó e thấy có cái wìfi khá là hay. Nhưng đưa về stock lại k hoặt động..

Trích dẫn Gửi bởi Tiến Đạt
    Thế thì ngon quá rồi.. bên mấy trang web của trung quốc e cũng thấy có bản F100l40c 4.1.2 .. bác dưaj vào nền đó làm hay làm trên nền stock vậy. Bản đó e thấy có cái wìfi khá là hay. Nhưng đưa về stock lại k hoặt động..
    Mình sẽ build trên nền stock mới nhất. Build từ gốc nhé

Trích dẫn Gửi bởi chucvnvn
    Mình sẽ build trên nền stock mới nhất. Build từ gốc nhé
    Chào bác chucvnvn,mình có việc này muốn nhờ bác giúp đỡ,xin chân thành cảm ơn bác trước.
    Chả là mình vừa mua được 1 em vu f100s,lúc lấy máy đang ở bản 2.3,sau một hồi mày mò thì cũng lên được 4.1.2 sau đó có tải bản rom 4.1.2 tv của bác đạtnguyễn,chép vào máy xong thực hiện 4wp thì sau đó không thấy đường dẫn tới link bản rom,đành phải back ra và máy treo logo luôn không làm được gì cả,handret xong vẫn treo logo,máy vẫn vào được chế độ download mode.Đã gần 5 tiếng dán mắt vào màn hình mà ko thể nào làm được?
    Mình đã làm theo nhiều cách vẫn ko được nên đành phải cầu cứu sự giúp đỡ của bác,mình làm theo oimobile.vn/threads/cach-cuu-lg-f100s-len-jb-4-1-2-tieng-viet-bi-treo-logo.6455.html nhưng vấn đề là ko thể nào tìm được link bản rom gốc 4.0.4 đuôi .kdz cho f100s.
    Vậy bác có link ko cho mình xin và nếu được có thể hướng dẫn thêm cho mình,lúc đầu mà úp rom của bác chắc giờ này đang hưởng thành quả rồi,hic,hic!
    Thanks bác rất nhiều!

Trích dẫn Gửi bởi Đạt Nguyễn
    hay là bác không có F100L >
    Bác Đạt nguyễn ơi mình vừa rồi có úp bản rom của bác cho máy f100s nhưng bị treo logo,bác có link hay file rom gốc 4.0.4 đuôi .kdz cho f100s không cho mình xin với,tất cả link ở diễn đàn đều dia hết rồi.
    Chân thành cảm ơn bác rất nhiều!

Trích dẫn Gửi bởi mark
    Chào bác chucvnvn,mình có việc này muốn nhờớng dẫn thêm cho mình,lúc đầu mà úp rom của bác chắc giờ này đang hưởng thành quả rồi,hic,hic!
    Thanks bác rất nhiều!
    Vô đc dowload mode thì lo gì k về lại đc stock.. basc cài diver rồi dowload cái B2CAppSetup.exe về rồi up online.. nhưng khá là lâu đó..

Trang 10 của 23 Đầu tiênĐầu tiên ... 8910111220 ... CuốiCuối