Trang 12 của 23 Đầu tiênĐầu tiên ... 2101112131422 ... CuốiCuối
Kết quả 111 đến 120 của 227
    Các bạn cho mình 2 bản rec đó nào 5 và 6

Trích dẫn Gửi bởi chucvnvn
    Hic!bản rom của bác sao ngốn pin quá,mình sạc đầy 100% pin lúc 22h tối đến 6h sáng còn 88%,đã tắt hết các kết nối,ko hiểu do cái gì nữa?

Trích dẫn Gửi bởi mark
    Hic!bản rom của bác sao ngốn pin quá,mình sạc đầy 100% pin lúc 22h tối đến 6h sáng còn 88%,đã tắt hết các kết nối,ko hiểu do cái gì nữa?
    Các bạn cho mình hỏi đã ai up bản này mà bị như bạn này chưa vậy ?

Các bạn cho mình hỏi đã ai up bản này mà bị như bạn này chưa vậy ?
    Trước tiên mình cảm ơn bác vì đã làm bản rom này cho ae sử dụng,mình đính chính lại là bản rom dùng rất ổn,còn vấn đề hao pin như mình đề cập có lẽ do lúc tối mình sử dụng buzz launcher,lúc 6h sáng mình đổi về launcher mặc định của máy và sau gần 6 tiếng có vọc 1 tý chỉ mất 2% pin,quá tốt.
    Thanks Bác rất nhiều!(mình ko thích nhìn cái % pin ko biết có cách nào để ẩn nó đi ko nhỉ?)

Trích dẫn Gửi bởi mark
    Trước tiên mình cảm ơn bác vì đã làm bản rom này cho ae sử dụng,mình đính chính lại là bản rom dùng rất ổn,còn vấn đề hao pin như mình đề cập có lẽ do lúc tối mình sử dụng buzz launcher,lúc 6h sáng mình đổi về launcher mặc định của máy và sau gần 6 tiếng có vọc 1 tý chỉ mất 2% pin,quá tốt.
    Thanks Bác rất nhiều!(mình ko thích nhìn cái % pin ko biết có cách nào để ẩn nó đi ko nhỉ?)
    bản sau nhé (nếu có cơ hội) . HI

Bác kia lấy máy rom 2.3 ah ngon nhỉ h kiếm rom 2.3 mà k có . Bác chuc làm bản cho 100l đi

a Chuc sap co rom cho f100l chua vay???

https://www.dropbox.com/s/7g35voeofnq48tp/F100recovery.apk
    bản 5. còn bản 6. thì e xóa đi rồi.tại thấy nó k hữu ích gì hết. up phải room mà lỗi k vô được màn hình đồng nghĩa với việc k thể vô đc rec.. còn bản 5 nếu up room bị lỗi thì vô lại rec và úp lại bản khác ok

mua vu3 ko đc, anh moi chuyển Vu2, đang ngong' bản rom k con` loi của em, ko cần gì hon.

A ít tg lúc này, ko cũng test rom em, đang cần 1 bản on định quá, cv nghe goi SMS suot mà loi vặt thì mệt lắm.

Hic,mới lấy con S được mấy ngày ma lỗi quá,cài rom gốc 4.0.4,4.1.2 cũng như của bác chủ và rom ĐạtNguyễn đều fix cái recovery để sửa lỗi mà cứ con khoảng 15% pin là bị khởi động lại liên tục,phải cắm xạc mới hết,có bác nào biết nguyên nhân do đâu ko ạ?

Trang 12 của 23 Đầu tiênĐầu tiên ... 2101112131422 ... CuốiCuối