Trang 16 của 23 Đầu tiênĐầu tiên ... 61415161718 ... CuốiCuối
Kết quả 151 đến 160 của 227
    Trích dẫn Gửi bởi viethungsiast
    bạn cho mình hỏi luôn với nhé kiểm tra thế nào? máy mình đã làm theo hướng dẫn mà restore không được bạn giúp mình chút được không ?
    Bạn tải phần mềm check md5 về check md5 cho file bạn tải về và so sánh mã md5 của bạn với mã gốc trên link nhé.
    Lên gg search PM FFSJ về để check MD5

Trích dẫn Gửi bởi chucvnvn
    Bạn tải phần mềm check md5 về check md5 cho file bạn tải về và so sánh mã md5 của bạn với mã gốc trên link nhé.
    Lên gg search PM FFSJ về để check MD5
    ủa vậy nếu check mà không trùng mã ở trên fai down lại từ đầu ha ban ?

ủa vậy nếu check mà không trùng mã ở trên fai down lại từ đầu ha ban ?
    Nhiều khi down về ko trùng vẫn sài đc mà. Nhưng đa số là trùng nếu bạn tải ở những host có độ tin cậy cao. Hi

mình check ok rồi. bạn cho mình hỏi luôn là copy vào đường dẫn thế nao? sao mình chạy restore ở recovery máy báo là can't open directory ban. giúp mình luôn với nhé. tks bạn.

Bạn giải nén file tải về trong đó sẽ có 1 thư mục clockworkmod bạn chép thư mục này vào bộ nhớ máy nhớ là chép để bên ngoài bộ nhớ không cho vào đâu cả

Trích dẫn Gửi bởi chucvnvn
    Bạn giải nén file tải về trong đó sẽ có 1 thư mục clockworkmod bạn chép thư mục này vào bộ nhớ máy nhớ là chép để bên ngoài bộ nhớ không cho vào đâu cả
    tks bạn mình đã cài được rồi. nhưng cho mình hỏi có khóa màn hình bằng wiget được không? chứ xài cái nút nguồn sợ hư quá. nó đang gặp vấn đề rùi. tks nhé

tks bạn mình đã cài được rồi. nhưng cho mình hỏi có khóa màn hình bằng wiget được không? chứ xài cái nút nguồn sợ hư quá. nó đang gặp vấn đề rùi. tks nhé
    Bạn xem thông tin kìa . Hai nút khóa ở trên góc trái và phải của status bar kìa .

bác @chucvnvn thêm cái rung khi nhận với kết thúc cuộc gọi nữa được không, mà có cách nào báo cuộc gọi nhỡ và tin nhắn không bác, mình đang ở bản rom của đạt nguyễn http://**************/threads/ngoi-nha-lg-f100l-s.11426.html recovery sang luôn có được không bác. tks

hi vấn đề hết pin treo logo fix được chưa bác chucvnvn

hix..khi nào mới có áo mới cho cái Vú 100 lờ của em đây

Trang 16 của 23 Đầu tiênĐầu tiên ... 61415161718 ... CuốiCuối