Kết quả 1 đến 7 của 7

f200k cua em bat duoc wifi nhung khong ket noi duoc ....ma dia chi mac toan 0000000 la sao bro nao cho em huong gjai quyet dy ...thank...:notworthy: mac du em da kdz ve stock v10 va v20 nhung van vay .kho vao wifi bao connect nhung ko bat dc

em cũng bị tình trạng giống bác nè ko bik làm sao đây

đm
    mới bị xong
    đéo biết phải làm thế nào đây

Chưa gặp tình trạng này bao giờ.

Bạn làm theo xem ok không nhe.dùng trình quản lý tập tin có quyền root truy vấn vào đường dẫn sau
    / data / misc / wifi /
    Mở tập tin này config.txt và chỉnh sửa lại địa chỉ Mac nhé(dòng cuối cùng)lấy một máy khác xem Mac address của nó là gì và điền vào(trò này thấy bọn xda bảo nếu 2 máy cùng kết nối LAN sẽ gây xung đột thì phải)
    Cách nữa là bạn dùng trình quản lý tập tin có quyền root đến đường dẫn như trên và cut file config.txt này ra nơi khác,android sẽ sinh ra file mới và bạn có Mac address mới.
    Chúc bạn thành công

Trích dẫn Gửi bởi tinhanhvanthe1504
    Bạn làm theo xem ok không nhe.dùng trình quản lý tập tin có quyền root truy vấn vào đường dẫn sau
    / data / misc / wifi /
    Mở tập tin này config.txt và chỉnh sửa lại địa chỉ Mac nhé(dòng cuối cùng)lấy một máy khác xem Mac address của nó là gì và điền vào(trò này thấy bọn xda bảo nếu 2 máy cùng kết nối LAN sẽ gây xung đột thì phải)
    Cách nữa là bạn dùng trình quản lý tập tin có quyền root đến đường dẫn như trên và cut file config.txt này ra nơi khác,android sẽ sinh ra file mới và bạn có Mac address mới.
    Chúc bạn thành công
    thank bạn đã chỉ cách
    nhưng cái này tự làm dc rồi
    chủ yếu là về địa chỉ mac gốc của nó
    mỗi lần up rom xong phải tự điền địa chỉ mac,hix