Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 45
    Trích dẫn Gửi bởi hoangnova
    Bạn dùng thử rebooter khác xem có reboot recovery đc k.
    ko đc luôn, thử 5 cái trên CHplay rồi. Để mai về Stock 4.4 up thử xem. Căn bản là ko có file KDZ hoặc Tot 4.4 cho 300L nên muốn về Stock mất time lắm. Hix

Nếu về stock 4.2.2 rồi cài rec rồi flash luon rom sphinx thì ok luôn. Chỉ có điều giữ nguyên rec và sử dụng trên 4.2.2 thì ko đc. Bạn cứ về 4.2.2 stock, root, rec, nhớ copy sẵn rom sphinx vào bộ nhớ trong trc nhé.

Có máy tính k bạn, bật usb debug, rồi gõ lệnh adb reboot recovery xem sao.

Nếu về stock 4.2.2 rồi cài rec rồi flash luon rom sphinx thì ok luôn. Chỉ có điều giữ nguyên rec và sử dụng trên 4.2.2 thì ko đc. Bạn cứ về 4.2.2 stock, root, rec, nhớ copy sẵn rom sphinx vào bộ nhớ trong trc nhé.
    ah. có nghĩa ở Stock 4.2 mình vẫn up đc Rom này phải ko. Nhưng khi đã up đc Rom Xphin rồi thì có dùng đc Recovery này nữa ko. Xin lỗi, mình hỏi nhiều quá

Ko sao, nó mới, nên hỏi kỹ trc khi dùng, mình khuyến khích việc này. Có điều khi nắm rõ hãy hỗ trợ người khác giúp mình.
    Up sphinx xong vẫn còn nguyên rec này. Và sau này muốn up rom khác thì cần hỏi mình trc xem có up đc ko nhé. Recovery còn đó nhưng chưa chắc rom khác đã tích hợp hay hỗ trợ recvoery.

Hello friends. My Vu3 F300K with 4.4.2 was already rooted using Vroot from this link: http://www.lgviet.com/forum/threads...t-truc-tiep-khong-can-ha-rom-xuong-4-2.23214/

Is this recovery compatible with 4.4.2?

thanks.

Trích dẫn Gửi bởi Boybawang
    Hello friends. My Vu3 F300K with 4.4.2 was already rooted using Vroot from this link: http://www.lgviet.com/forum/threads...t-truc-tiep-khong-can-ha-rom-xuong-4-2.23214/

Is this recovery compatible with 4.4.2?

thanks.
    It is compatible with SphinX Rom.
    Install recovery then flash SphinX

B cho mình hỏi,hiện h máy mình đang ở rom 4.4.2 Art CN của tàu khựa,mình mún xuống 4.2.2 thì bằng cách nào mà ko bị treo hay bị lỗi,mình thấy nhiều b xuống hay bị treo,máy mình bản K

Trích dẫn Gửi bởi nhoveem2004vn
    B cho mình hỏi,hiện h máy mình đang ở rom 4.4.2 Art CN của tàu khựa,mình mún xuống 4.2.2 thì bằng cách nào mà ko bị treo hay bị lỗi,mình thấy nhiều b xuống hay bị treo,máy mình bản K
    Bạn tot dll xuống là ok

Bạn tot dll xuống là ok
    B có ko up link cho mình với,mình down tren Baidu hoài ma ko dc

Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối