Trang 19 của 25 Đầu tiênĐầu tiên ... 91718192021 ... CuốiCuối
Kết quả 181 đến 190 của 242
    Trích dẫn Gửi bởi nhoveem2004vn
    Xài wen dòng VU rồi,ko hứng thú với máy khác nữa,cầm mấy cái mh tỉ lệ 16:9 thấy khó chịu thế nào ấy,ko bít LG có làm Vu4 ko nhỉ
    Giống hệt mình, nhìn mấy máy mới ra trông cũng khá đẹp, cấu hình cao hơn cũng ham hố nhưng cứ cầm trên tay là lại thấy chối : ko cảm thấy nó bé thì lại thấy nó dài quá, quay lại cầm con Vu lại khoái hơn hẳn

Đúng là cầm vu 3 thấy thuận hơn,bề ngang to nên đọc hay làm gì cũng sướng. Mấy loại khác 1 là hẹp quá,rộng 1 tí thì lại quá dài bỏ túi quần rất khó chịu

Chỉ mong sao LG làm con Vu4

Mình đang ở 4.4.2 stock đã root và chỉ muốn:
    1. Fix toàn bộ các vấn đề liên quan đến nhà mạng Hàn: bàn phím, call to local, chia tin nhắn, chọn 2G 3G only
    2. Khi xóa các app Hàn có cần lưu ý app nào không? Hay là xóa được tất?
    Thì làm như thế nào?

Trích dẫn Gửi bởi dep0rtiv0_0
    Các bạn cho mình hỏi chút với
    Mình đang ở 4.4.2 stock đã root và chỉ muốn:
    1. Fix toàn bộ các vấn đề liên quan đến nhà mạng Hàn: bàn phím, call to local, chia tin nhắn, chọn 2G 3G only
    2. Khi xóa các app Hàn có cần lưu ý app nào không? Hay là xóa được tất?
    Thì làm như thế nào?
    Ngoài lề chút, mình sắp lấy Vu3 thôi và người ta nói: Hàng full box thì tùy nhà mạng (S L K), có nhà mạng có 2 pin có nhà mạng không? Cái này có đúng không các bác?
    Mình chắc chắn với bạn 1 điều là tất cả máy sản xuất tại Hàn Quốc, trừ dòng Pin liền ra thì tất cả đều PHẢI CÓ 2 CỤC PIN, 1 DOSK SẠC, 1 CỦ SẠC + USB ,sách hướng dẫn sử dụng và 1 số thứ linh tinh nữa. :unsure: Không có chuyện nhà mạng đâu.
    Còn về phần ROM riếc, ROOT rít, mình chịu :barefoot:

Trích dẫn Gửi bởi remembermewp7
    Auto reset là thế nào hả Mạnh, có nghĩa là pin đến 17% là cứ hay bị tắt đi khởi động lại liên tục phải ko?
    Đúng rồi, thi thoảng mới bị vậy thôi. Có thể do lúc mình đến chỗ làm mình cắm sạc Samsung nên nó không ổn định. Sau này chống cháy bằng USB cắm máy tính thì không bị nữa.

" khi cắm sạc thì máy bảo pin bị tháo rồi tự tắt nguồn" là máy bị sao vậy mấy bác. Em mới dùng nên chưa biết nhiều về em nó .

Hi mate I need this rom on mediafire or 4share or googledrive pease help me to download it. from my side panbadu or fshare not works
    Thanks in advance

Can anybody upload it forme on mediafire or 4shar ???

no one is going to help me

Trang 19 của 25 Đầu tiênĐầu tiên ... 91718192021 ... CuốiCuối