Trang 20 của 25 Đầu tiênĐầu tiên ... 101819202122 ... CuốiCuối
Kết quả 191 đến 200 của 242
    Trích dẫn Gửi bởi azhar63
    no one is going to help me
    Showing off the fiber optic network too slow. No one stand up so heavy file where you sir !!!

[Quote = "remembermewp7, posted: 965,767, Members: 938"] Showing off the fiber optic network too slow. No one stand up against heavy file where you sir !!! [/ quote]

I'm from Pakistan and fshare Panbaidu not works here but mediafire 4share googledrive etc. are OK for me so please need help urgent if possible. If you have this file you just have to upload it for me on one of these sites and give me link.

Thanks in advance

Still waiting Dears I'm not hopless yet

or give me fshare premium info to get link

Chuẩn bị ra vú 4 rồi mà chưa thấy vú 3 cắn L nhỉ các bác...

Đâu, đâu. Thông tin về Vu4 đâu. Cho mình cái link

Bác nào giúp em cái lỗi cắm xạc là báo pin bị tháo và tự tắt nguồn với.

Ivot now that file Installing & Happy

máy các bác nhiều lỗi nhỉ máy em để nguyên room gốc bản L, bị mỗi lỗi gọi nội địa với gọi quốc tế với số điện thoại gọi đi lần đầu tiên, lần thứ 2 trở đi thì không bị còn lại pin vẫn trâu mặc dù dùng được hơn 1 năm rồi, sóng sánh căng đét.
    à với cả màn bị 1 đốm phản quang ) cái này chắc bệnh chung của màn lcd-ips lhi dùng lâu rồi

Trích dẫn Gửi bởi siêu rùa
    máy các bác nhiều lỗi nhỉ máy em để nguyên room gốc bản L, bị mỗi lỗi gọi nội địa với gọi quốc tế với số điện thoại gọi đi lần đầu tiên, lần thứ 2 trở đi thì không bị còn lại pin vẫn trâu mặc dù dùng được hơn 1 năm rồi, sóng sánh căng đét.
    à với cả màn bị 1 đốm phản quang ) cái này chắc bệnh chung của màn lcd-ips lhi dùng lâu rồi
    Căn bản là mấy ông ấy nào là thích giao diện đẹp như G3, nào là thích pin trâu mát máy, tin nhắn, gọi điện ổn đinh, có đủ hết rồi thì lại muốn Rom có nhiều tùy biến để nghịch... nên lắm lỗi là phải vì Vu3 cí Rom nào ngon thực sự đâu, ít người để nguyên Rom gốc như bác xài lắm
    Ah, bác @siêu rùa ơi, ko có kính cường lực cho Vu3 này thật ah?

Trang 20 của 25 Đầu tiênĐầu tiên ... 101819202122 ... CuốiCuối