Trang 9 của 25 Đầu tiênĐầu tiên ... 789101119 ... CuốiCuối
Kết quả 81 đến 90 của 242
    Đang ở
    Hà Nội
    Trích dẫn Gửi bởi hoangnova
    Phải compile lại kernel. Thôi bác ạ, mình làm thế để làm gì chứ chỉ tổ hại máy.
    OC lên máy chạy khủng hơn mượt mà nhưng lại nóng hơn nhiều, đúng là hại máy

Trích dẫn Gửi bởi jeewoo258
    Hôm trước trên Group có bác dùng Rom gốc test len 42K luôn. Em nghĩ điểm không quan trọng lắm.
    Oh mình k để ý lắm. Biết là cho test cho vui nhưng thấy được ~40k thì cũng khoái :laugh:

Đây nè bác, cơ mà em dùng làm việc với đọc báo chủ yếu, ko chơi game nên 36K là xử lý công việc nuột lắm rồi

sau 2 ngày sử dụng rom của bác @hoangnova , em thấy phục vụ khá tốt cho công việc bởi vì không sử dụng vào giải trí nhiều. Khoái nhất cái 2 màn hình. Với nhiều bạn chưa thấy sự cần thiết, nhưng nếu đang ở trong mail và mở 1 số link liên kết thì sẽ rất tiện.
    Hoặc là mở mail và phía dưới là bảng tính để tính xu thanh toán chẳng hạn. Mấy đa nhiệm cơ bản như Qslide hay màn hình bên không tiện bằng.
    Reset tới lần thứ 2 thì máy vào khá nhanh không bị chậm đâu bạn @remembermewp7, mình cũng cài từ stock 4.2
    Tuy nhiên là sau khi reset 2 phát thì cái 2 màn hình nó toạch rồi bác @hoangnova ạ. Em chỉ mở từ mail ra thì được.

Đang ở
    Ho Chi Minh City, Vietnam
    bản rom chạy khá good
    thanks bác @hoangnova chắc trước cũng đi Honda Nova giống tui

YOUTUBE của bản này bị lỗi hay sao đó :-?

Trích dẫn Gửi bởi jeewoo258
    sau 2 ngày sử dụng rom của bác @hoangnova , em thấy phục vụ khá tốt cho công việc bởi vì không sử dụng vào giải trí nhiều. Khoái nhất cái 2 màn hình. Với nhiều bạn chưa thấy sự cần thiết, nhưng nếu đang ở trong mail và mở 1 số link liên kết thì sẽ rất tiện.
    Hoặc là mở mail và phía dưới là bảng tính để tính xu thanh toán chẳng hạn. Mấy đa nhiệm cơ bản như Qslide hay màn hình bên không tiện bằng.
    Reset tới lần thứ 2 thì máy vào khá nhanh không bị chậm đâu bạn @remembermewp7, mình cũng cài từ stock 4.2
    Tuy nhiên là sau khi reset 2 phát thì cái 2 màn hình nó toạch rồi bác @hoangnova ạ. Em chỉ mở từ mail ra thì được.
    B nói mình mới để ý,đúng là 2 màn hình ko xài dc nữa,mình bản K

Trích dẫn Gửi bởi nhoveem2004vn
    sao mình vẫn dùng đc nhỉ, giữ nhẹ thấy rung thì nhả tay ra, ko phải giữ hản đâu nhé.

Trích dẫn Gửi bởi p4bus800
    bản rom chạy khá good
    thanks bác @hoangnova chắc trước cũng đi Honda Nova giống tui

YOUTUBE của bản này bị lỗi hay sao đó :-?
    Cái Youtube mình sẽ update cái đó cùng với 1 số viecj khác vào CN này. Ngoài ra nếu có thời gian thì port rom G3 sang dùng cho sướng
    CHắc là phải cuối tuần sau mới triển khai G3 cho VU3 đc. Đợt này nhiều việc phải xử lý.

Trích dẫn Gửi bởi nhoveem2004vn
    Của mình vẫn dùng bình thường mà.

Nghe câu của Trùm Rom LgViet " port Rom G3 sang Vu3 " là sướng rơn người lên rồi :laugh:

Trang 9 của 25 Đầu tiênĐầu tiên ... 789101119 ... CuốiCuối