Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 41

Chủ đề: Rom G3 cho Vu3

Uả, ở phần cử chỉ có mà. Nhưng mình đang dùng sim 3G nên ko test đc

Trích dẫn Gửi bởi remembermewp7
    Uả, ở phần cử chỉ có mà. Nhưng mình đang dùng sim 3G nên ko test đc
    Thanks, mình tìm thấy rồi, wipe data, cache rồi up lại rom đã thấy có vẻ rất ngon
    Rec toàn tiếng Tàu, may mà up rom nhiều nên quen :v

Bạn cứ dùng rồi đánh giá xem Rom này thế naò. Riêng mình thấy vẫn có vài điểm ko ưng ý lắm. Ram đc đẩy lên cao quá, vào một số app có vẻ chậm đi, có lẽ vì tùy biến cho nó hơi nhiêù, ko cần thiết lắm. Khung hình và giao diện, kích thước icon sắp xếp chưa hợp lý cho tỉ lệ 4:3 này lắm nên có cảm giác tù túnng, chật hẹp kiểu gì ấy
    Phát hiện thêm 1 lỗi nhỏ là rút cây bút ra mà nó chả báo gì cả, mặc dù chi tiết này hơi thưà, nhưng lỗi vẫn là lỗi^^

Trích dẫn Gửi bởi fanlg
    Thanks, mình tìm thấy rồi, wipe data, cache rồi up lại rom đã thấy có vẻ rất ngon
    Rec toàn tiếng Tàu, may mà up rom nhiều nên quen :v
    Cái Rec đúng là toàn Tiếng Tàu thật, thế bao nhiêu nguời up chả thắc mắc gì cả, hay là biết hết tiếng Tàu rồi. Biết hết rồi thì mình cũng chả cần chỉ nưã.Hi^^

Trích dẫn Gửi bởi remembermewp7
    Bạn cứ dùng rồi đánh giá xem Rom này thế naò. Riêng mình thấy vẫn có vài điểm ko ưng ý lắm. Ram đc đẩy lên cao quá, vào một số app có vẻ chậm đi, có lẽ vì tùy biến cho nó hơi nhiêù, ko cần thiết lắm. Khung hình và giao diện, kích thước icon sắp xếp chưa hợp lý cho tỉ lệ 4:3 này lắm nên có cảm giác tù túnng, chật hẹp kiểu gì ấy
    Phát hiện thêm 1 lỗi nhỏ là rút cây bút ra mà nó chả báo gì cả, mặc dù chi tiết này hơi thưà, nhưng lỗi vẫn là lỗi^^
    Mất cái này cũng hơi chán. Mà tắt đèn của phím cảm ứng chỗ nào nhỉ @@

Costom setting/light button

Cảm ơn bạn. Bạn dùng rồi thấy pin thế nào, cho đến giờ mình vẫn tạm ưng ý với rom này hơn SphinX
    Chứ dùng Vu3 thì xác định khó mà sẽ có thêm rom ngon hơn nữa.

Cảm giác pin ko đc trâu bò cho lắm. Nhưng vẫn chấp nhận đc vì rất khoái giao diện G3 trên tỉ lệ 4:3 này. Tạm thời để xài và hóng 5.0 thôi

Gọi điện thoại đầu số 093, 0908 ... Thì bị hiện city code cua china nha mọi người, bác nào fix giúp đi. ^^!

Hình như trong Custom Setting có phần bật tắt địa chỉ cuộc gọi thì phải

Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối