Trang 5 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 62
    Trích dẫn Gửi bởi hungquyen999
    Tưởng máy bác dùng lâu mới bị. Hôm nay mua máy vàng mới 100% mà màn cũng bị trên xanh dưới vàng, chán thế chứ lại,chắc hàng tân trang chứ máy mới đâu có bị vậy
    Lại bệnh chung dòng VU3 chăng?!. Cũng có khả năng hàng tân trang lại, chứ dòng này ra cũng gần 2 năm rồi, khó còn hàng brandnew thật sự lắm

Trích dẫn Gửi bởi tuan_anh_ng
    Lại bệnh chung dòng VU3 chăng?!. Cũng có khả năng hàng tân trang lại, chứ dòng này ra cũng gần 2 năm rồi, khó còn hàng brandnew thật sự lắm
    Didongthongminh quảng cáo là máy trả bảo hành sản xuất tháng 5 2015 mới 100% mà, nhưng e đoán là e bị lừa, vì màn của e bên trên còn bị hở sáng nữa

Didongthongminh quảng cáo là máy trả bảo hành sản xuất tháng 5 2015 mới 100% mà, nhưng e đoán là e bị lừa, vì màn của e bên trên còn bị hở sáng nữa
    Máy của mình date 2013. Hở sáng thì ko bị. Mà rút kn mua đt Hàn nên mua những con máy sx vào thời gian đầu lúc mới ra mắt, xài tốt lắm. Hồi đó xài qua lte2 và prada (toàn mua lại máy cũ 99%), date thuộc đời đầu xài tẹt sau này bán lại vẫn được giá (vì mình xài rất kỹ, mà máy thì quá ngon luôn)

Up lên nào

bác lấy imei đó ra check coi date là biết liền , ko sài lg phone info mà soi nhen bác

Trích dẫn Gửi bởi tuan_anh_ng
    Máy của mình date 2013. Hở sáng thì ko bị. Mà rút kn mua đt Hàn nên mua những con máy sx vào thời gian đầu lúc mới ra mắt, xài tốt lắm. Hồi đó xài qua lte2 và prada (toàn mua lại máy cũ 99%), date thuộc đời đầu xài tẹt sau này bán lại vẫn được giá (vì mình xài rất kỹ, mà máy thì quá ngon luôn)
    e cũng cứ kiểu là thích date mới í , múc đc con fullbox đời đầu date 9/2013 đó mà còn đẹp nứt mỗi míc , sài tới giờ vẫn vi vu ko có vấn đề gì luôn , màn hình vẫn đẹp nguyên ko tì vết

Hàng tem vàng của ddtm đúng ko bác?

Trích dẫn Gửi bởi CadBuRy
    bác lấy imei đó ra check coi date là biết liền , ko sài lg phone info mà soi nhen bác
    Hình như bác ấy nói hàng tem vàng bên ddtm anh ạ. Tem vàng không check được imei hay sao ấy anh ạ

Trích dẫn Gửi bởi vũ anh
    Hình như bác ấy nói hàng tem vàng bên ddtm anh ạ. Tem vàng không check được imei hay sao ấy anh ạ
    à mới thấy mấy nay có cả shop duca.vn bán hàng vu3 fullbox brandnew tem vàng refurbished 4tr , chắc là như hàng bác này xúc rồi , @@ vu3 mà cũng có refurbished rồi , sài ổn là đc ko ổn vác đi mà bh thôi

Up lên nào cường lực còn nhiều

Trang 5 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 CuốiCuối