Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 50

Chủ đề: HELP... VU 3

Trích dẫn Gửi bởi culacoi
    Cũng ham hố tính qua V3 với chủ thớt...
    bác nên làm 1 con là vừa , mình mới lấy 1 con mào đen nửa tổng cộng 3 con, 2 con cho người thân dùng qua rồi thì thấy khó chịu khi chuyển sang màn 16:9 đả chịu kg nổi và đả chuyển nhượng lại thằng bạn con ịphone 5c giờ quay lại với e nó . ngon nhất là cái vụ web ,face ,đọc văn bản

Trích dẫn Gửi bởi dailoihnh
    bác nên làm 1 con là vừa , mình mới lấy 1 con mào đen nửa tổng cộng 3 con, 2 con cho người thân dùng qua rồi thì thấy khó chịu khi chuyển sang màn 16:9 đả chịu kg nổi và đả chuyển nhượng lại thằng bạn con ịphone 5c giờ quay lại với e nó . ngon nhất là cái vụ web ,face ,đọc văn bản
    Em đang kiếm em màu đen..

Đang ở
    <a href="http://trungcapykhoa.com/trung-cap-duoc">Trung cấp Dược</a>
    Em đang kiếm em màu đen..
    bác qua thienminhmobile xem có không mình củng đả mua bên đó thấy củng ổn lắm chúc bác tìm được máy ngon tham gia cho xôm

đang kiếm cho thằng bạn 1 con brandnew kg biết nên mua ở đâu hàng họ ra sao :geek:

Trích dẫn Gửi bởi dailoihnh
    bác qua thienminhmobile xem có không mình củng đả mua bên đó thấy củng ổn lắm chúc bác tìm được máy ngon tham gia cho xôm
    Em đang tham khảo thêm, cả ngày này xem mấy bài review và oánh giá để chốt hạ..

Em đang tham khảo thêm, cả ngày này xem mấy bài review và oánh giá để chốt hạ..
    :like:

Đang xài VU 3 đây, không có gì để chê. Màn 5.2 nhưng rộng bề ngang nên nhìn bề thế hơn hẳn 5.5, để tí quần âu, quần jeans thoải mái. Con của tớ màu xanh nhìn độc (và vì ít người dùng). Nói chung vẫn chưa có ý định ly hôn em nó. Lưu ý bác nếu mua máy mới tinh có 2 pin thì ko nói làm gì, còn mua máy 2hand thì đầu tư thêm viên pin nữa vì như mình dùng 3G và wifi nhiều thì có khi một ngày phải sạc 2 lần nên pin nhanh xuống

Trích dẫn Gửi bởi hoang_anh14
    Đang xài VU 3 đây, không có gì để chê. Màn 5.2 nhưng rộng bề ngang nên nhìn bề thế hơn hẳn 5.5, để tí quần âu, quần jeans thoải mái. Con của tớ màu xanh nhìn độc (và vì ít người dùng). Nói chung vẫn chưa có ý định ly hôn em nó. Lưu ý bác nếu mua máy mới tinh có 2 pin thì ko nói làm gì, còn mua máy 2hand thì đầu tư thêm viên pin nữa vì như mình dùng 3G và wifi nhiều thì có khi một ngày phải sạc 2 lần nên pin nhanh xuống
    Em thì ko hay chơi game, chỉ online mạng face zalo và mail, wep. Wifi ko biết đc trên 4h ko bác

Em thì ko hay chơi game, chỉ online mạng face zalo và mail, wep. Wifi ko biết đc trên 4h ko bác
    Do máy tớ mua 2hand nên không dám chắc pin mới thế nào. Hiện máy tớ để sáng màn hình 50% (kèm tự động điều chỉnh ánh sáng) thì vẫn có khả năng năng wifi liên tục 4h được. Tỷ lệ màn hình em này cũng ko thích hợp cho game và video

Trích dẫn Gửi bởi hoang_anh14
    Lúc trước có cày game nên làm dock và pin rời , hiện tại mình chỉ web và xem văn bản nên củng ổn , pin g3 lắp vừa e nó kg vậy bác , hiện tại thì pin và dock sạc chơi trên v3 thì ok nhưng pin g3 kg bt thế nào

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối