Trang 1 của 12 12311 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 116

Chỗ nào bán bao da cho Vu3

Mình cần tìm loại bao da có khoét lỗ để có thể trả lời ngay cuộc gọi mà ko cần mở nắp bao da + có lỗ ngay nút home để xem đèn led báo. Cho hỏi lọai này đã có chưa và ở đâu bán vì nói thật kiếm phụ kiện cho Vu3 khó quá trời
    Đừng ai khuyên mình kiểu tự khoét lỗ là đc, thế thì hỏng hết mà ko đẹp

Trích dẫn Gửi bởi remembermewp7
    Mình cần tìm loại bao da có khoét lỗ để có thể trả lời ngay cuộc gọi mà ko cần mở nắp bao da + có lỗ ngay nút home để xem đèn led báo. Cho hỏi lọai này đã có chưa và ở đâu bán vì nói thật kiếm phụ kiện cho Vu3 khó quá trời
    Đừng ai khuyên mình kiểu tự khoét lỗ là đc, thế thì hỏng hết mà ko đẹp
    Nhà em bán phụ kiện và em cũng đang dùng Vu3 bác ạ, hiện tại em cũng đang cho em nó ở truồng. Lý do là vì, nhà em chuyên cấp hàng Hàn cho các nhà khác tuy nhiên họ không nhập bao da giá cao. Mà cái tầm View cho Vu3 thì giá cũng hơi cao tí bác ợ. Nếu mờ trong topic Vu3 có khoảng 5 anh em cần bao da như thế em sẽ nhập về các bác ok không ạ?

Bạn nói mình mới hiểu ra là do phụ kiện của nó quá đắt mà lại ít người quan tâm mang về ko bán đc nên thảo nào hỏi shop nào cũng ko có.Ha, đắt quá thì phải chịu thôi

Đang ở
    hanoi
    Bạn nói mình mới hiểu ra là do phụ kiện của nó quá đắt mà lại ít người quan tâm mang về ko bán đc nên thảo nào hỏi shop nào cũng ko có.Ha, đắt quá thì phải chịu thôi
    Hàng mobo này thì đắt rầu bác ạ. Hiện tại nhà em đang kinh doanh ốp viền BST, cơ mà Vu3 thì chả có ma nào hỏi nên chưa đặt về.
    Túm lại là nó trông như này. Nếu bác và các anh em trên Topic Vu3 thích em sẽ sẵn sàng đặt về.

Có nhiều màu như này bác ợ

Bạn cứ lập hẳn 1 topic phụ kiện riêng cho nó và link liên kết với BOx Lg F300 này nếu có khả năng,chắc chắn sẽ đắt hàng, người chơi Vu3 đang nhiều lên vì em nó đang dần giảm giá mạnh
    Đúng là các thương gia bán pk cho Vu3 rất ít, nếu có thì họ chỉ dám nhập lèo tèo một vài cái mẫu mà đơn giản ko có nhiều lựa chọn, hỏi thì bảo hết hàng hoặc ko có, thế nên người mua cũng nản và chẳng bao giờ hỏi lần 2

Bạn cứ lập hẳn 1 topic phụ kiện riêng cho nó và link liên kết với BOx Lg F300 này nếu có khả năng,chắc chắn sẽ đắt hàng, người chơi Vu3 đang nhiều lên vì em nó đang dần giảm giá mạnh
    Đúng là các thương gia bán pk cho Vu3 rất ít, nếu có thì họ chỉ dám nhập lèo tèo một vài cái mẫu mà đơn giản ko có nhiều lựa chọn, hỏi thì bảo hết hàng hoặc ko có, thế nên người mua cũng nản và chẳng bao giờ hỏi lần 2
    Có lẽ em nên để Order nhỉ, vì hàng bên em 2 tuần về 1 lần. ops:

Trích dẫn Gửi bởi jeewoo258
    Có lẽ em nên để Order nhỉ, vì hàng bên em 2 tuần về 1 lần. ops:
    Cho mình đặt một cái ốp viền nhé!

Trích dẫn Gửi bởi Tuanmacu
    Cho mình đặt một cái ốp viền nhé!
    Ok bác, thế bác remembermewp7 có ưng ko?

Trích dẫn Gửi bởi jeewoo258
    Ok bác, thế bác remembermewp7 có ưng ko?
    Số đt của mình 0905908173, có gì thông báo cho mình nhé, thanks

Trích dẫn Gửi bởi Tuanmacu
    Số đt của mình 0905908173, có gì thông báo cho mình nhé, thanks
    khoảng 2 tuần nữa bác nhé, hàng đợt này của em thứ 2 về rồi nên chưa kịp đặt

Trang 1 của 12 12311 ... CuốiCuối