Trang 2 của 12 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 116
    Trích dẫn Gửi bởi jeewoo258
    Ok bác, thế bác remembermewp7 có ưng ko?
    Thực ra cái ốp viền bằng nhựa này mình ko khoái cho lắm, mình thích ốp viền bằng kim loại cơ, nhưng ko có thì phải chịu vậy, mình lấy cái màu đen nhé. Ah, Bạn xem có miếng dán kính cường lực cho Vu3 ko. Báo giá tất cả cho mình vào inbox nhé. Thank!!!

Trích dẫn Gửi bởi remembermewp7
    Thực ra cái ốp viền bằng nhựa này mình ko khoái cho lắm, mình thích ốp viền bằng kim loại cơ, nhưng ko có thì phải chịu vậy, mình lấy cái màu đen nhé. Ah, Bạn xem có miếng dán kính cường lực cho Vu3 ko. Báo giá tất cả cho mình vào inbox nhé. Thank!!!
    Vâng, loại Ốp viền kim loại thì đẹp rồi mà kiếm cũng khó lắm ạ. Và cái nữa là em không đặt được miếng cường lực rồi bác ơi.

Bác @jeewoo258 có nhận đặt hàng nắp lưng cho Vu3 kg! Mình cực thèm có cái nắp lưng đàng hoàng mà tìm hoài kg ai bán. dùng cái flipcover chán quá... như tra tấn

Mình cũng có nhu cầu miếng dán cờng lực luôn...Bác nào có báo giá mình mua luôn và ngay

Miếng cường lực vu3 loại xịn, dán cả mặt trước và camera dao kéo rạch thoải mái ko xước chưa có hành cho vu3 đâu bác ạ. Em mới đặt cho g2 với zen6 giá 250k/1 bộ.

Quá rẻ cho 1 bộ... Chơi đồ chơi quái dị ít đồ nâng cấp thay thế quá

Sent from my LG-F300K using Tapatalk

Khi nào có ch

Trích dẫn Gửi bởi siêu rùa
    Miếng cường lực vu3 loại xịn, dán cả mặt trước và camera dao kéo rạch thoải mái ko xước chưa có hành cho vu3 đâu bác ạ. Em mới đặt cho g2 với zen6 giá 250k/1 bộ.
    Khi nào có cho VU3 bạn thông báo nhe. Mình đặt một bộ

Trích dẫn Gửi bởi Ken Ng
    Quá rẻ cho 1 bộ... Chơi đồ chơi quái dị ít đồ nâng cấp thay thế quá

Vâng, công nhận vu3 hiếm, e cầm con màu xanh đi ra đường ai cũng hỏi dt gì nhìn đẹp thế, giống cái máy tính thế @-@

Mình hù thich nó vì vừa là đt, vừa là cai ipad siêu mini bỏ túi gọn gàng. Ra ngoài mà vừa ôm cả iphone + ipad nó mệt j đâu...

Bác rùa biết thương lái nào có nắp lưng cho Vu3 giới thiệu giùm mình nha. Mình sẽ mua giá cao. Bấn quá rồi bac ah.

Trích dẫn Gửi bởi Ken Ng
    Mình hù thich nó vì vừa là đt, vừa là cai ipad siêu mini bỏ túi gọn gàng. Ra ngoài mà vừa ôm cả iphone + ipad nó mệt j đâu...

Bác rùa biết thương lái nào có nắp lưng cho Vu3 giới thiệu giùm mình nha. Mình sẽ mua giá cao. Bấn quá rồi bac ah.

Bác đang dùng quick covẻr cho em nó ạ? Cái cover theo máy hay cover ngoài. Nắp lưng vu3 ship từ taobao về chưa tính ship đã 1.2tr rồi bác ạ. Hix

Trang 2 của 12 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối