Trang 2 của 11 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 102
    đang đưa cho đứa bạn dùng máy chờ lấy về thì load rom ra share cho ae dùng thử xem sao

Trích dẫn Gửi bởi Ken Ng
    Vu3 ít anh em chơi quá thanh ra các bản rom cũng kg đa dạng

Sent from my LG-F300K using Tapatalk
    Thực sự theo cá nhân mình thấy tiếc cho những aiđịnh mua LgG2 mà chưa từng cầm qua con Vu3 này lần nào vì dùng nó thích hơn hẳn. Có lẽ ai cũng ngại khi nhìn thấy cái màn hình to của nó nhưng sự thật là nó còn dễ cầm và đút túi hơn cả Lg lte2^^

Gửi từ LG-F300L của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Trích dẫn Gửi bởi Đạt Nguyễn
    đang đưa cho đứa bạn dùng máy chờ lấy về thì load rom ra share cho ae dùng thử xem sao
    Mình thì kg biết nghịch máy hay voọc phần mềm. Máy vẫn còn xài rom gốc chưa chỉnh sửa j hết. Giờ Đạt có up rom mới mình cũng kg.biết cách xài nhưng vẫn thích có rom để sân si với các dòng máy khac.hhihhi. ah mong Đạt ưu tiên về pin cho các bản rom nha ^_^

Trích dẫn Gửi bởi remembermewp7
    Thực sự theo cá nhân mình thấy tiếc cho những aiđịnh mua LgG2 mà chưa từng cầm qua con Vu3 này lần nào vì dùng nó thích hơn hẳn. Có lẽ ai cũng ngại khi nhìn thấy cái màn hình to của nó nhưng sự thật là nó còn dễ cầm và đút túi hơn cả Lg lte2^^

Gửi từ LG-F300L của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
    Đúng như bạn nói. Mình có xài qua Vu2, Gk, Gpro, G2 nhưng Vu2 vẫn ám ảnh về trải nghiệm với mình nhất nên cuối cùng chọn Vu3 để gắn bó hàng ngày.

Trích dẫn Gửi bởi Ken Ng
    Mình thì kg biết nghịch máy hay voọc phần mềm. Máy vẫn còn xài rom gốc chưa chỉnh sửa j hết. Giờ Đạt có up rom mới mình cũng kg.biết cách xài nhưng vẫn thích có rom để sân si với các dòng máy khac.hhihhi. ah mong Đạt ưu tiên về pin cho các bản rom nha ^_^

Yên tâm là hướng dẫn kỹ và chi tiết sẽ nhiều ae biết dùng ngay :laugh:

Yên tâm là hướng dẫn kỹ và chi tiết sẽ nhiều ae biết dùng ngay :laugh:
    bạn lấy rom v2 mod thêm ussd và tin nhắn không chia là ok ngon cành đào

Trích dẫn Gửi bởi jackylai119
    bạn lấy rom v2 mod thêm ussd và tin nhắn không chia là ok ngon cành đào
    ở rom mình fix triệt để các lỗi lâu rồi bạn ạ. mình không thích sử dụng rom tàu lắm vì trước đây bị vài vụ gửi tin nhắn tự động và bản K của mình vẫn chưa có rom gốc

Giờ mình mới để ý, bản V2 tự nhiên mất đi cái thanh kéo âm thanh của mục cửa sổ Notification, thế là sao vậy nhỉ?

Trích dẫn Gửi bởi remembermewp7
    Giờ mình mới để ý, bản V2 tự nhiên mất đi cái thanh kéo âm thanh của mục cửa sổ Notification, thế là sao vậy nhỉ?
    phải vô cài đặt bật nó lên

ở rom mình fix triệt để các lỗi lâu rồi bạn ạ. mình không thích sử dụng rom tàu lắm vì trước đây bị vài vụ gửi tin nhắn tự động và bản K của mình vẫn chưa có rom gốc
    rom gốc bản K à, để tui tìm dùm cho

Trang 2 của 11 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối