Kết quả 1 đến 8 của 8

Downloading mode và Recovery cho F300

Nhân lúc lục lọi, tìm tòi rom gốc của LG Vu3 F300S, em tìm được Recovery cho F300S và đã test thành công trên F300S. Bác nào có F300K, L thử nhé.
    https://drive.google.com/file/d/0B3qbS5WRQ0LgRnltVk5RUVA0WHM/edit?usp=sharing

Để up stock rom offline dạng kdz thì phải vào được Downloading mode. Loay hoay mãi em cũng tìm ra cách: Tắt máy, nhấn đồng thời 2 nút (Volume +) và (Volume -) rồi cắm cáp vào máy tính.

bác upload lại link recovery đi

Trích dẫn Gửi bởi Đạt Nguyễn
    bác upload lại link recovery đi
    Mình kiểm tra rồi, vẫn download đươc bình thường mà bác.

Ở box Vu3 này vẫn ít người chơi quá, hiện giờ modder có mỗi Đạt Nguyễn / Đạt chịu khó support box này giùm anh nhé. A ko có máy nên khó support cho anh em được.

Trích dẫn Gửi bởi hoangnova
    Ở box Vu3 này vẫn ít người chơi quá, hiện giờ modder có mỗi Đạt Nguyễn / Đạt chịu khó support box này giùm anh nhé. A ko có máy nên khó support cho anh em được.
    Em sẽ hỗ trơj tốt nhất những gì có thể ở đây ạ

Trích dẫn Gửi bởi Đạt Nguyễn
    Em sẽ hỗ trơj tốt nhất những gì có thể ở đây ạ
    Hôm nào rảnh lên HN bữa nữa, mang theo laptop ngồi với anh và Sơn nhé

Trích dẫn Gửi bởi ppc_hhvn
    Nhân lúc lục lọi, tìm tòi rom gốc của LG Vu3 F300S, em tìm được Recovery cho F300S và đã test thành công trên F300S. Bác nào có F300K, L thử nhé.
    https://drive.google.com/file/d/0B3qbS5WRQ0LgRnltVk5RUVA0WHM/edit?usp=sharing

Để up stock rom offline dạng kdz thì phải vào được Downloading mode. Loay hoay mãi em cũng tìm ra cách: Tắt máy, nhấn đồng thời 2 nút (Volume +) và (Volume -) rồi cắm cáp vào máy tính.
    Hello bác, ko download đc nữa.

bạn Đạt Nguyễn làm 1 topic hướng dẫn tất cả về Vụ 3 dùm đi bạn mình mới lấy vụ 3 chưa biết gì nên hiện chưa giám làm gì cả :v. hướng dẫn chi tiết 1 chút nha bạn vì mình chưa có tý căn bản nào về con vu 3 này cả nhờ bạn hướng dẫn giúp mình nhé