Trang 9 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 7891011 CuốiCuối
Kết quả 81 đến 90 của 107

Chủ đề: F300 V1.0

Đang dùng rom của Đạt đây. Ngon lành cành đào pin onscreen tôt hơn rom gốc 1 chút. Tuy nhiên cứ để 3g liên tục và offscreen thì thấy tụt nhanh hơn gốc 1 chút. Bác nao kg rành thì cứ down bản rom của Đạt vác ra tiệm ng ta làm cho. Nhanh gọn nhẹ :laugh:

Sent from my LG-F300K using Tapatalk

theo em bác nào chưa cài v1 thì đừng cài, chờ version mới nghĩ sẽ tốt hơn, trước mắt root và xóa apps hàn xài ngon hơn!

Trích dẫn Gửi bởi Thomastn
    Bỏ ý định chơi vu3 khi xem tới trang này...
    Ho ho, suyt nua chieu nay mua mot em ban K. Nghe chung cung gian nan voi em VU 3 qua bac Dat hi?

Trích dẫn Gửi bởi JimmyNg
    Ho ho, suyt nua chieu nay mua mot em ban K. Nghe chung cung gian nan voi em VU 3 qua bac Dat hi?
    Bác nói vậy có lẽ chưa chính xác, đối với em xài VU3 rồi chưa chắc Bác muốn xài con khác đâu!

các bác cho em hỏi giờ đang xài vu2 có nên lên vu3 k ạ.giá nó giờ tầm bao nhiêu.hơn vu2 nhiều k ạ.về khoản camera pin màn hình ạ????đang có ít lúa định lên đời màk biết nên lên thời điểm này k hay chờ

Tình hình là vừa KDZ từ 4.4.2 về 4.2.2, factory reset trước khi làm đầy đủ, mất knock on rồi! Bà con nên cân nhắc trước khi về 4.2.2 nhé! Tình trạng này đã từng xảy ra với G2. Các bác có cách nào fix ko? @hoangnova

Trích dẫn Gửi bởi newhalo214
    Tình hình là vừa KDZ từ 4.4.2 về 4.2.2, factory reset trước khi làm đầy đủ, mất knock on rồi! Bà con nên cân nhắc trước khi về 4.2.2 nhé! Tình trạng này đã từng xảy ra với G2. Các bác có cách nào fix ko? @hoangnova
    cách fix cho bác
    link : http://lgviet.com/forum/threads/fix-mat-knock-on-cho-vu3-g2-tested-100-ok.17815/

Trích dẫn Gửi bởi JimmyNg
    Hơ hơ, suyt nua chieu nay mua mot em ban K. Nghe chung cung gian nan voi em VU 3 qua bac Dat hi?
    Rốt cục cũng không cưỡng lại được Vu3, đành phải đổi từ Gpro (mới lên SphinX 4.42 được mấy ngày) lên Vu3 2 tuần nay.
    Dùng bản ROM của bác Đạt Nguyễn rất ổn, so với Gpro thì pin lâu hơn, máy mạnh và mượt hơn, 3G chằng bị mất bao giờ, không hề FC, chỉ hơi tiếc là camera lại kém tí
    So với G2 thì cảm nhận vẫn còn kém nhiều (wife đang dùng nên so sánh thường xuyên), hơn được cái màn hình to và khổ máy lạ :laugh:

Cảm ơn và đang trông chờ bác Đạt Nguyễn cho ra bản ROM 4.4 lắm lắm ....

Rom này bị FC liên tục khi vào game castle clash. Bác @Đạt Nguyễn fix giúp e vs. Hj***x

Trang 9 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 7891011 CuốiCuối