Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 30 của 30
    Trích dẫn Gửi bởi ppc_hhvn
    Sao bác nghĩ vậy? Có trường hợp nào bị như vậy rồi à?
    Trường hợp này mình nghĩ là lỗi trên vùng data xong nó lại không thể factory reset nên bó tay luôn ạ . chỉ còn 1 giải pháp e, đang nghiên cứu trên máy em. hiện tại máy e cũng treo logo rồi ạ. vừa phải làm như vậy để xem nó có được không

Trích dẫn Gửi bởi Đạt Nguyễn
    Trường hợp này mình nghĩ là lỗi trên vùng data xong nó lại không thể factory reset nên bó tay luôn ạ . chỉ còn 1 giải pháp e, đang nghiên cứu trên máy em. hiện tại máy e cũng treo logo rồi ạ. vừa phải làm như vậy để xem nó có được không
    Em mà cứu được thì sẽ mua tặng bác rom cho con bản K của bác nhé. kakaka
    Sáng nay em phải đăng ký cái thẻ Visa của ACB thì bọn Papal nó mới chấp nhận. Giờ thì mua rom thoải mái đi.

Em download cái firmware mới nhất (F300S20b_00.dkz) cho F300S xong rồi nhưng không up được bác ạ, kể cả cách dùng tiny https. Nó cứ báo phải update cái R&D Tool.

Trích dẫn Gửi bởi ppc_hhvn
    Em mà cứu được thì sẽ mua tặng bác rom cho con bản K của bác nhé. kakaka
    Sáng nay em phải đăng ký cái thẻ Visa của ACB thì bọn Papal nó mới chấp nhận. Giờ thì mua rom thoải mái đi.
    Em đang pm mấy thằng bên kia bảo là nó bán cho file .tot như vậy là ngon.

Trích dẫn Gửi bởi Đạt Nguyễn
    Em đang pm mấy thằng bên kia bảo là nó bán cho file .tot như vậy là ngon.
    Cứu dễ thôi các bác ạ. Dùng cách này up: http://**************/threads/huong-dan-cai-dat-flashtool.24424/ , nhớ là up ở chế độ CDMA, sẽ ko bị treo logo.

Có ai dùng Stock 4.4.2 bị lỗi như mình ko : Khi có cuộc gọi đến, up điện thoại xuống vẫn ko về chế độ im lặng mặc dù mình đã đánh dấu cái này ở mục Cử chỉ rồi. Tưởng lỗi cảm biến nhưng ko phải. Trong khi xem Video hoặc nghe nhạc , up điện thoại xuống vẫn dừng lại bình thường
    Thêm một cái nữa là trước dùng 4.2, khi có cuộc gọi đến nhấn phím Volume là tắt nhạc chuông ngay nhưng 4.4 thì lại là phím trả lời nhanh, có cách gì khắc phục đc điều này ko???

Vu lll này 4.4.2 có knock on với knock code ko dzị mấy bro....

Đang ở
    190 Phố Vọng - Hai Bà Trưng - Hà Nội
    Trích dẫn Gửi bởi hanamichi40
    Vu lll này 4.4.2 có knock on với knock code ko dzị mấy bro....
    Có nhưng còn nhiều lỗi mà chẳng ai fix cho cả

=.,= nâng lên, giờ rất nhiều thứ bị 'nghẹn' với vụ file-security của 4.4: MX Player, AstroFileManager, SNES9X EX, PPSSPP, GBA, ...
    định chạy lại kdz bản 4.1 hay 4.2

Trích dẫn Gửi bởi remembermewp7
    Có ai dùng Stock 4.4.2 bị lỗi như mình ko : Khi có cuộc gọi đến, up điện thoại xuống vẫn ko về chế độ im lặng mặc dù mình đã đánh dấu cái này ở mục Cử chỉ rồi. Tưởng lỗi cảm biến nhưng ko phải. Trong khi xem Video hoặc nghe nhạc , up điện thoại xuống vẫn dừng lại bình thường
    Thêm một cái nữa là trước dùng 4.2, khi có cuộc gọi đến nhấn phím Volume là tắt nhạc chuông ngay nhưng 4.4 thì lại là phím trả lời nhanh, có cách gì khắc phục đc điều này ko???
    Của mình ấn phím v.lum vẫn là tắt nhạc chuông mà.

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123