Kết quả 1 đến 6 của 6

Vu 3 F300S: Help me gấp!

F300S nhận thẻ nhớ nhưng lại không hiện thẻ nhớ trên máy là sao mấy bác?Em thử flash lại rom Rom gốc của F300S, bản F300S10i_00.kdz của bác ppc_hhvn thi flash xong vao man hinh chính nó cứ báo:
    Unfortunalely,the processcom.android.phone has stopped.....bam tat thi no lai hiện: Unfortunately ,VoidIPcall has stopped.bấm tắt nó hiện lên hoài không làm gì được.Anh em help me

loi nay format may la oke,tat may,nhan dong thoi volum -.nut nguon va nut home,doi vai s thi an nguon vai lan la xong

Trích dẫn Gửi bởi thuychifc.net
    loi nay format may la oke,tat may,nhan dong thoi volum -.nut nguon va nut home,doi vai s thi an nguon vai lan la xong
    làm y như bạn thì nó vào safe mod vẫn ko bấm được

Trích dẫn Gửi bởi lephuong17183
    làm y như bạn thì nó vào safe mod vẫn ko bấm được
    ko phai safe mode,chac con nay co kieu hard reset khac roi,truoc dung lg g pro up rom goc bi loi ay suot

Trích dẫn Gửi bởi lephuong17183
    F300S nhận thẻ nhớ nhưng lại không hiện thẻ nhớ trên máy là sao mấy bác?Em thử flash lại rom Rom gốc của F300S, bản F300S10i_00.kdz của bác ppc_hhvn thi flash xong vao man hinh chính nó cứ báo:
    Unfortunalely,the processcom.android.phone has stopped.....bam tat thi no lai hiện: Unfortunately ,VoidIPcall has stopped.bấm tắt nó hiện lên hoài không làm gì được.Anh em help me
    Bác Factory Reset lại sau khi uprom nhé.

Trích dẫn Gửi bởi ppc_hhvn
    Bác Factory Reset lại sau khi uprom nhé.
    nó cứ hiện cái bảng báo vậy hoài nên đâu có vô được đâu bạn???