Trang 4 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 66
    Trích dẫn Gửi bởi canlam8xx
    Em chịu ạ...........em cũng quyết ko như thế đấy ---->5.1.1 thật sự thì sau mhi lên mình thà ko root để xài 5.1.1 rom max phê....................
    Nhưng chắc chắn là em ko giám làm đâu......Ai ở Hà Nội giúp em với em mang máy tới........a
    Mang đây mình up cho.Chết đừng bắt đền nhé.hehe.Ko chết được đâu.Trừ khi mua phải máy đều đã làm phần cứng.

Trích dẫn Gửi bởi alibabahp
    Bạn vào service menu - Service info xem giòng NT Code.Nhưng phải xem trước lúc up lên 959 ấy.Sau khi up xong sửa lại NT-Code xem được không.Mình không có máy lên cũng ko thử được.
    Mik ko thấy dòng info @@!

Có bác nào thử dùng NT code của máy khác cùng bản qua coi xsm có fixx dc lỗi warinung kko

G flex 2 mới dc nâng lên bản 15i thấy khá nhanh

download ở đâu bản 15i thế bạn Gamethupm

mới thấy link 15a/15b 5.1.1 chưa có bản cao hơn

Trích dẫn Gửi bởi alibabahp
    -Như tiêu đề mình đã thử up rom H959 cho F510 kết quả là fix hết sạch lỗi chạy như bản quốc tế mạng lên cả H luôn không phải 3G như Stock.Máy chạy mượt pin trâu mát mẻ không lag giật.Hạ xuống 5.01 V10C root ngon lành.Nhưng mỗi lần boot hiện ra warning cảnh báo như bên dưới.Bác @hoangnova hay a em nào có cao kiến gì để bỏ cái warning cho F510 hoàn hảo không?

"Current version is not avaiable for user.Can't Find matched cust for NT-Code mcc/mnc, subnet"
    Dòng này sửa trong build.pro về mã khu vực là được. Máy G3 cũng fix bằng cách đó. Em nên so sánh với build.pro của rom gốc để biết chỗ cần fix.

Trích dẫn Gửi bởi bshuy2003
    Dòng này sửa trong build.pro về mã khu vực là được. Máy G3 cũng fix bằng cách đó. Em nên so sánh với build.pro của rom gốc để biết chỗ cần fix.
    Thế là vẫn hạ về 5.01 để root để fix build hả bác @bshuy2003 ?Vì em đang ở 5.1.1 chưa root được.Stock thì hiện tại chắc đi xin anh em nào có file build.prop về so sánh thôi.Stock của flex2 chưa được public.

Phải về bằng KDZ hoặc file tot. Nhưng nếu máy Hàn thì chịu đấy vì chưa kiếm đâu ra file KDZ hoặc tot cho rom gốc 5.0.

Trích dẫn Gửi bởi ngheokieumy
    download ở đâu bản 15i thế bạn Gamethupm
    Up qua OTA bạn

Trang 4 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối