Kết quả 1 đến 8 của 8
    Đang ở
    106/781 Nguyễn Kiệm, P.3, Q. Gò Vấp, HCM

stock rom google android marshmallow 6.0.1 lg g flex 2 korean

Cập nhập link rom gốc google android marshmallow 6.0.1 lg g flex 2 hàn quốc F510L/F510K/F510S

LG F510L :
    Software version : v20b
    Link download : http://pkg02.xcdn.gdms.lge.com/dn/d...=FW4DNGN5523KA7U784EFRMQ/F510L20b_00_0519.kdz

LG F510K
    LG F510S

Đang ở
    Tp.hcm
    Rom này e tải về lâu lắm rồi mà không biết làm sao để up đc, của e là F510L nhưng trước đó e đã phải up rom của H959, giờ làm theo hướng dẫn up 6.0 bằng LGUP mà máy e không có chế độ LG Software để chọn là bị lỗi gì hả bác ?

Trích dẫn Gửi bởi fanlg
    Rom này e tải về lâu lắm rồi mà không biết làm sao để up đc, của e là F510L nhưng trước đó e đã phải up rom của H959, giờ làm theo hướng dẫn up 6.0 bằng LGUP mà máy e không có chế độ LG Software để chọn là bị lỗi gì hả bác ?
    root rồi sửa buid lại thành f510l

Trích dẫn Gửi bởi giải pháp android
    root rồi sửa buid lại thành f510l
    Hix, e root mãi k đc bác ạ, bác có link nào root đc gửi e với. E dùng mấy cách rồi, có thấy hiện Debugging nhưng trên máy tính để root thì không tìm thấy thiết bị, hình như do up rom H959 nên bị vậy.

Trích dẫn Gửi bởi fanlg
    Hix, e root mãi k đc bác ạ, bác có link nào root đc gửi e với. E dùng mấy cách rồi, có thấy hiện Debugging nhưng trên máy tính để root thì không tìm thấy thiết bị, hình như do up rom H959 nên bị vậy.
    root bằng file system.img, lên xda kiếm buid phù hợp với bản đang xài nạp vào

Trích dẫn Gửi bởi giải pháp android
    root bằng file system.img, lên xda kiếm buid phù hợp với bản đang xài nạp vào
    E gà gà k hiểu gì, hix, cảm ơn bác.
    Làm theo cách này hả bác : http://lgviet.com/forum/threads/root-5-1-1-cho-g-flex2.46940/
    E làm theo nhưng mà mãi chả thấy nó chạy gì cả.

có bác nào có lòng tốt up lên google giúp e ko? link này down được vài mb là gãy cánh ! hix !

Rom google

Bác nào hướng dẫn chi tiết giúp em với! Em chưa biết mấy cái này ạ