Kết quả 1 đến 10 của 10

Chủ đề: xin file TOT F510L

Trích dẫn Gửi bởi zucdragon
    http://www.lgbbs.com:41/thread-983-1-1.html có mà nó đòi 3000 credits mới hiện link. 1$=50c ==> nạp 60$ mới downlload đc. vãi hàng
    bỏ tiền ra mua đi, muốn có mà ko ai chịu mua sao mà có dc

có đáng để bỏ hơn 1 chai ra mua file tot ko? tôi là user chứ ko phải cửa hàng nhé bạn.

có đáng để bỏ hơn 1 chai ra mua file tot ko? tôi là user chứ ko phải cửa hàng nhé bạn.
    nói như bạn, vậy muốn cài rom thì đem ra cửa hàng cài cho rồi, xin làm gì? ai cũng là user mà :grimacing::grimacing:

Trích dẫn Gửi bởi le van nhut
    nói như bạn, vậy muốn cài rom thì đem ra cửa hàng cài cho rồi, xin làm gì? ai cũng là user mà :grimacing::grimacing:
    vậy tức là bạn chưa bao h xin? có biết 4rum công nghệ lập ra để làm gì ko? cái gì cũng có giá của nó, và có thể bạn đang tự bắt bẻ chính mình

vậy tức là bạn chưa bao h xin? có biết 4rum công nghệ lập ra để làm gì ko? cái gì cũng có giá của nó, và có thể bạn đang tự bắt bẻ chính mình
    cứ nói như bạn, ko đáng để bỏ tiền mua file, vậy tôi hỏi bạn có ai mà bỏ ra 1tr để mua file cho bạn dùng ko? muốn có thì mỗi người hùng 1 ích để mua mà xài, để tôi xem cái bài của bạn đợi 3 tháng xem có ai share file free cho bạn dùng ko nhá

để tôi nói cho bạn nghe mà thông não chút. ng ta bỏ ra 1tr hay bao nhiu để mua 1 file về và share free lên, bạn nghĩ là free, nếu nghĩ vậy hãy học qua 1 khóa internet marketing. tôi xin file free vì 4rum cho phép, và cộng đồng chấp nhận điều đó. ok?

xin thì bạn cứ xin, để xem thử xem khi nào có file nhé!

Trích dẫn Gửi bởi le van nhut
    xin thì bạn cứ xin, để xem thử xem khi nào có file nhé!
    chồn hôi quá

4rum mà box nào cũng có kiểu thành viên lâu năm kiểu này chắc nhìu mem nản chả muốn sinh hoạt