Kết quả 1 đến 6 của 6

help lg g2 docomo không lên nguồn

các pro vào chỉ dẫn giúp e với. em có con lg g2 docomo đang chạy bình thường nhưng vừa dow game alpha 8 về chơi được tầm 3 phút thì tự dưng sập nguồn lưng máy nóng ran. em đã thử khởi động lại nhìu lần mà không được trong khi đó nhiệt độ máy nóng bất thường nhìu lần rùi lại giảm. anh em lgviet ai bít nó bị lỗi j chỉ giùm em với.

Chắc máy bị chạm chập gì rồi bạn ơi.
    Bạn post sai mục thì phải.

mình là thành viên mới. có thắc mắc mà k bít hỏi ai mà cũng k bít vào đâu để hỏi mong các mem thông cảm và chỉ dẫn giúp m. thank mọi ng nhìu

bạn đăng bài sai box rồi, nếu sạc mà không thấy nóng máy là đi chip nguồn rồi

Trích dẫn Gửi bởi Nông dân kute
    các pro vào chỉ dẫn giúp e với. em có con lg g2 docomo đang chạy bình thường nhưng vừa dow game alpha 8 về chơi được tầm 3 phút thì tự dưng sập nguồn lưng máy nóng ran. em đã thử khởi động lại nhìu lần mà không được trong khi đó nhiệt độ máy nóng bất thường nhìu lần rùi lại giảm. anh em lgviet ai bít nó bị lỗi j chỉ giùm em với.
    Với trường hợp nóng máy sập nguồn, phải kiểm tra tổng quát xong mới có câu trả lời chính xác được bạn à.

cũng đang rảnh, ở HCM qua mình up lại stock thử
    cũng đang test 1 cái của đứa bạn up rom tiếng Việt hao nguồn