Trang 6 của 20 Đầu tiênĐầu tiên ... 4567816 ... CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 197
    Xin chào, mình cũng mới mua Nexus 4 trắng xách tay(vì chínhha4ng không có màu trắng, huhuh).
    Phải nói là vừa lòng về ngoại hình.
    Nhưng có sự cố như sau:
    -mua máy thư ba.
    -thứ tu, để màn hình úp xuống, lúc sau bấm vào nút nguồn màn hình ko hiển thị, sau khoạng 5, 10' thì lên lại, cứ tưởng đứa nào nghịch.
    -thứ năm, bình thường.
    -thứ sau, lại bị trình trạng nhu thứ tư, nhưng lần này không lên lun., đem cho Cellphones coi thì noi de reset lai, co the do up len Anroid 4.3 bị lỗi, máy lên lai roi nhưng ko biết co bị nữa không?
    Có ai bị giống mình ko?
    Sẵn cho mình hỏi, cách mở khóa bằng volume mà bạn Đức nhắc tới nha? Cám ơn bạn.

1 là do máy bạn bị lỗi phần mềm , cái này thì up rom lại là xong . 2 là nút nguồn máy bạn gặp vấn đề , nếu còn hạn đổi mới ở celllphones thì bạn nên đến để đổi . Còn về mở khóa bằng volume thì bạn nên up rom cook

Ai hướng dẫn em sử dụng phím Volume để mở máy với con của em nút nguồn khó ấn quá @@
    Thanks!

Trích dẫn Gửi bởi haoidc01
    Ai hướng dẫn em sử dụng phím Volume để mở máy với con của em nút nguồn khó ấn quá @@
    Thanks!
    bạn up rom cook đi

Sent from my Nexus 4 using Tapatalk 4

A. Đức cho e hỏi là e đang xài faux kernel, e đang dùng app faux 123 enhancement nhưng ko biết sử dụng thành thạo cho lắm, nếu a biết a có thể chỉ e dc ko? Cám ơn a trước!

Trích dẫn Gửi bởi Nguyễn Hồng Đức
    bạn up rom cook đi

bác có bản Rom nào ổn định + pin trâu chút không cho em xin cái link với. Mấy khoản này em mù tịt lắm.
    Thanks!

Trích dẫn Gửi bởi haoidc01
    bác có bản Rom nào ổn định + pin trâu chút không cho em xin cái link với. Mấy khoản này em mù tịt lắm.
    Thanks!
    http://htcfanboys.com/download/rawdealer/?action=list&folder=5673
    hiện tại mình đang dùng rom này

Trích dẫn Gửi bởi MrHoang
    A. Đức cho e hỏi là e đang xài faux kernel, e đang dùng app faux 123 enhancement nhưng ko biết sử dụng thành thạo cho lắm, nếu a biết a có thể chỉ e dc ko? Cám ơn a trước!
    http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=2008222
    bạn vào topic này xem cách tùy chỉnh nhé , ở post 2 hay 3 gì ấy

Trích dẫn Gửi bởi MrHoang
    Của bạn đây!

Gửi từ E960

các bạn cho mình hỏi cách cài đặt nhạc chuông cho nexus 4 với.mình muốn cài nhạc chuông là những bản nhạc yêu thích tải từ ngoài vào chứ hok phải nhạc mặc định của máy

Trang 6 của 20 Đầu tiênĐầu tiên ... 4567816 ... CuốiCuối