Trang 17 của 20 Đầu tiênĐầu tiên ... 71516171819 ... CuốiCuối
Kết quả 161 đến 170 của 197
    Trích dẫn Gửi bởi chaungoctu1008
    Đức có thể hướng dẩn cụ thể không? tãi kernel semaphore rồi flash như thế nào? chỉnh sao để chạm 2 lần tắt màng hình
    Bạn flash như hướng dẫn bên bài viết về kernel nhé , còn chỉnh để có gõ 2 lần thì bạn tải cái app trên google play bên bài viết hướng dẫn về kernel luôn hoặc lên google play trên đt tìm semaphore rồi tải về.Vào trong app đó bạn qua phần tweaks sau đó tích vào dòng double tap to wake là đc

Trích dẫn Gửi bởi Mr.Smile
    Mình đang dùng combo euphoria 1.1 + semaphore mà thấy máy nóng quá, bạn nào giúp mình chỉnh kernel trong semaphore manager cho máy mát hơn với.
    Tks!!!!!
    Nếu bạn vẫn thấy nóng thì điều chỉnh lại Voltage của cpu là đc , bên bài kernel mình có hướng dẫn rồi nhưng mình thấy đâu nóng lắm đâu ? Bạn sử dụng với cường độ và mục đích gì mà nóng ?

Trích dẫn Gửi bởi Nguyễn Hồng Đức
    Nếu bạn vẫn thấy nóng thì điều chỉnh lại Voltage của cpu là đc , bên bài kernel mình có hướng dẫn rồi nhưng mình thấy đâu nóng lắm đâu ? Bạn sử dụng với cường độ và mục đích gì mà nóng ?
    Mình có bật wifi tải 1-2 ứng dụng nhẹ trên CH play với nhắn vài tin sms thôi, mình cũng đang thử chỉnh lại cpu để xem thế nào

Bạn flash như hướng dẫn bên bài viết về kernel nhé , còn chỉnh để có gõ 2 lần thì bạn tải cái app trên google play bên bài viết hướng dẫn về kernel luôn hoặc lên google play trên đt tìm semaphore rồi tải về.Vào trong app đó bạn qua phần tweaks sau đó tích vào dòng double tap to wake là đc
    Mình đã Flash kernel semaphore và tải ứng dụng semaphore vào máy nhưng khi vào ứng dụng nó báo "No busybox found! Semaphore Manager needs busybox to run properly"

Mình đã Flash kernel semaphore và tải ứng dụng semaphore vào máy nhưng khi vào ứng dụng nó báo "No busybox found! Semaphore Manager needs busybox to run properly"
    bạn đang sử dụng rom stock à ? Bạn tải thêm https://play.google.com/store/apps/details?id=me.timos.busyboxonrails cái này về rồi install là đc

bạn đang sử dụng rom stock à ? Bạn tải thêm https://play.google.com/store/apps/details?id=me.timos.busyboxonrails cái này về rồi install là đc
    Tks Đức rất nhiều, còn muốn khóa màng hình thì chỉnh trong semaphore được không hay mình dùng ứng dụng nào?

Tks Đức rất nhiều, còn muốn khóa màng hình thì chỉnh trong semaphore được không hay mình dùng ứng dụng nào?
    Khóa màn hình thì nhiều cách lắm , nếu bạn dùng rom cook sẽ có chức năng gõ 2 lần vào thanh thông báo để tắt còn ko thì tải phần mềm này về sau rồi vuốt từ dưới chỗ 3 phím điều hướng lên chọn phần mềm đó (chọn "Luôn chọn") thì muốn tắt màn hình chỉ cần vuốt như thế là đc

pin nexus 4 giờ mình giờ cứ 40-50 % thì báo battery saver . khoảng 20% thì sup nguồn bắt đắc kì tử. Đang chạy androi 5.0.1. Máy mau đời đầu, không lẽ pin chai rồi hả các bác

Trích dẫn Gửi bởi xmanvu
    pin nexus 4 giờ mình giờ cứ 40-50 % thì báo battery saver . khoảng 20% thì sup nguồn bắt đắc kì tử. Đang chạy androi 5.0.1. Máy mau đời đầu, không lẽ pin chai rồi hả các bác
    mua đời đầu là hơn 2,5 năm rồi bác :geek::geek:. Từng đấy thời gian là quá đủ để thay pin rồi

Đang ở
    tphcm
    mua đời đầu là hơn 2,5 năm rồi bác :geek::geek:. Từng đấy thời gian là quá đủ để thay pin rồi
    vừa thay cục pin mới mà sao pin vẫn tụt nhanh, máy báo pin ảo nhảy liên tục

http://www.nexusvn.com/p/linh-kien.html

Trang 17 của 20 Đầu tiênĐầu tiên ... 71516171819 ... CuốiCuối