Trang 16 của 20 Đầu tiênĐầu tiên ... 61415161718 ... CuốiCuối
Kết quả 151 đến 160 của 197
    Trích dẫn Gửi bởi Nguyễn Hồng Đức
    ^
    1/Vẫn vào đc fastboot bạn vẫn có thể dùng toolkit flash lại rom nhé (nhớ chọn softbrick)
    2/Vẫn còn có CWM thì có thể update qua TWRP và flash rom+ gapps khác
    3/Bạn đã thử flash riêng rom mà ko flash gapps đồng thời wipe chưa ? Nếu chưa thì thử xem , có khả năng rom hoặc gapps có vấn đề hoặc 2 bộ bạn sử dụng không tương thích với nhau
    Mình đang thử bằng tool kit nhưng adb, fastboot ( dùng command line ) không kết nối giữa PC và N4 được thì ko biết có hiệu quả ko.
    Vào được CWM nhưng không thể gửi , chép file vào N4 được, đã thử mount .
    mình có format user data, sd card nên giờ không còn gì trong máy để flash tiếp được.

để tool kit có nhận dc ko đã

^
    1/Vẫn vào đc fastboot bạn vẫn có thể dùng toolkit flash lại rom nhé (nhớ chọn softbrick)
    2/Vẫn còn có CWM thì có thể update qua TWRP và flash rom+ gapps khác
    3/Bạn đã thử flash riêng rom mà ko flash gapps đồng thời wipe chưa ? Nếu chưa thì thử xem , có khả năng rom hoặc gapps có vấn đề hoặc 2 bộ bạn sử dụng không tương thích với nhau
    fastboot trên PC và toolkit không nhận được N4. Bác nào đã gặp trường hơp này chỉ mình với
    chỉ vào đc fastboot mode và recovery trên máy

Trích dẫn Gửi bởi xmanvu
    fastboot trên PC và toolkit không nhận được N4. Bác nào đã gặp trường hơp này chỉ mình với
    chỉ vào đc fastboot mode và recovery trên máy
    trường hợp này em mới gặp lần đầu , bác vào cwm nó cũng ko nhận bộ nhớ trong à ?
    ///Trên toolkit bác đã tích vào softbrick chưa ? Thường thường các kiểu như này tích vào softbrick thì toolkit nó vẫn sẽ nhận máy

giờ ở đâu người ta thay nút nguồn N4 lờn vậy các bác
    Cả bumper hoặc case cho N4 . Mình ở HCM

Trích dẫn Gửi bởi xmanvu
    giờ ở đâu người ta thay nút nguồn N4 lờn vậy các bác
    Cả bumper hoặc case cho N4 . Mình ở HCM
    Nút nguồn thì tự tháo ra vệ sinh thôi bác , ko thì chèn thêm giấy vào còn bumper thì giờ toàn hàng fake thôi ops:ops:
    ///Bác fix đc lỗi kia chưa ?

Nút nguồn thì tự tháo ra vệ sinh thôi bác , ko thì chèn thêm giấy vào còn bumper thì giờ toàn hàng fake thôi ops:ops:
    ///Bác fix đc lỗi kia chưa ?
    Lỗi cụm cable usb. ra mua 200k nhưng hình như là hàng linh kiện lởm. Gắn vào thì MIC không chạy, thôi thì kết nối PC rồi up rom okie xong lại trả về cụm cable usb cũ xài . Coi như phí đi up rom đi.

A/e biết chỗ nào bán nút nguồn N4 ko. thấy bên thuonggiado có mà ko biết sao.
    http://thuonggiado.vn/lk-cho-lg/9280/nut-bat-tat-nguonphim-cong-tac-nguon-lg-e960google-nexus-4.html

Bạn nào đó giúp mình tính năng chạm 2 lần để mở khóa trên Nexus 4 5.1 với. Càng chi tiết càng tốt, mình mới chuyển qua xài N4 nẽn còn gà lắm mong AE chỉ bảo nhé.

Trích dẫn Gửi bởi chaungoctu1008
    Bạn nào đó giúp mình tính năng chạm 2 lần để mở khóa trên Nexus 4 5.1 với. Càng chi tiết càng tốt, mình mới chuyển qua xài N4 nẽn còn gà lắm mong AE chỉ bảo nhé.
    sử dụng kernel semaphore và dùng app tùy chỉnh bạn nhé , bạn qua bên box kernel tham khảo thêm

Mình đang dùng combo euphoria 1.1 + semaphore mà thấy máy nóng quá, bạn nào giúp mình chỉnh kernel trong semaphore manager cho máy mát hơn với.
    Tks!!!!!

sử dụng kernel semaphore và dùng app tùy chỉnh bạn nhé , bạn qua bên box kernel tham khảo thêm
    Đức có thể hướng dẩn cụ thể không? tãi kernel semaphore rồi flash như thế nào? chỉnh sao để chạm 2 lần tắt màng hình

Trang 16 của 20 Đầu tiênĐầu tiên ... 61415161718 ... CuốiCuối