Trang 19 của 20 Đầu tiênĐầu tiên ... 917181920 CuốiCuối
Kết quả 181 đến 190 của 197
    Trích dẫn Gửi bởi hiệp nguyễn111
    chào các bác. cho e hỏi cái này: e có con nexus 4 khi chụp ảnh màn hình thì điện thoại báo là " không thể chụp ảnh màn hình do dung lượng bộ nhớ hạn chế hoặc ứng dụng hay tổ chức của bạn không cho phép" cho e hỏi làm thế nào để khắc phục ạ. tks
    máy bạn còn trống bao nhiêu? Đang dùng rom gì?

Bác cho e hỏi, e nghịch dại flash lung tung, đang 5.1 e flash về 4.4.2 sau đó uprom miui v7 dạng zip, thành công rồi nhưng khó dùng quá, e flash về lại stock 5.1 thì khởi động lại treo logo mãi cứ xoay xoay, e thử flash lại 4.4.2 thì cũng vậy, logo khởi động mãi để cả tiếng đồng hồ cũng ko lên được. vậy phải làm sao hả bác?

chào các bác, con nhà nghèo giờ mới có tiền vọc sờ mát phôn, có con n4
    up rom qua ota lên 5.1.1, sau đó dùng nrt về lại 4.4.2, rồi unlock botloader, root, recovery, cũng bằng nrt, xong up lên 4.4.4 stock nhé, flash rom miui, rồi flash rom stock lại 4.4.2 un root, thì bộ nhớ 16gb mà còn trống có 5,4gb, trước khi vọc là hơn 12gb, help me

Trích dẫn Gửi bởi BG.Tiffany
    Bác cho e hỏi, e nghịch dại flash lung tung, đang 5.1 e flash về 4.4.2 sau đó uprom miui v7 dạng zip, thành công rồi nhưng khó dùng quá, e flash về lại stock 5.1 thì khởi động lại treo logo mãi cứ xoay xoay, e thử flash lại 4.4.2 thì cũng vậy, logo khởi động mãi để cả tiếng đồng hồ cũng ko lên được. vậy phải làm sao hả bác?
    Bị treo boot rồi, bạn flash lại 5.1 bằng nrt xem đc ko?

Trích dẫn Gửi bởi duchuygm
    chào các bác, con nhà nghèo giờ mới có tiền vọc sờ mát phôn, có con n4
    up rom qua ota lên 5.1.1, sau đó dùng nrt về lại 4.4.2, rồi unlock botloader, root, recovery, cũng bằng nrt, xong up lên 4.4.4 stock nhé, flash rom miui, rồi flash rom stock lại 4.4.2 un root, thì bộ nhớ 16gb mà còn trống có 5,4gb, trước khi vọc là hơn 12gb, help me
    bạn flash sạch sẽ lại toàn bộ bản mới nhất bằng nrt xem còn bị ko?

Trích dẫn Gửi bởi Nguyễn Hồng Đức
    Bị treo boot rồi, bạn flash lại 5.1 bằng nrt xem đc ko?

bạn flash sạch sẽ lại toàn bộ bản mới nhất bằng nrt xem còn bị ko?
    cảm ơn anh Đức, em vào sao lưu cài đặt rồi cài đặt lại được rồi, tiện thể, đang mày mò cài cái rom color( thích rom này nhất trong các hãng china) thread trên xda mà chưa dc http://forum.xda-developers.com/nexus-4/development/rom-coloros-2-0-t2733423 , cứ bị lỗi hoài, bên techrom http://www.***********/threads/moi-tai-va-trai-nghiem-jirine-rom-cho-google-nexus-4.10480/ cài cái rom này cũng không dc

cảm ơn anh Đức, em vào sao lưu cài đặt rồi cài đặt lại được rồi, tiện thể, đang mày mò cài cái rom color( thích rom này nhất trong các hãng china) thread trên xda mà chưa dc http://forum.xda-developers.com/nexus-4/development/rom-coloros-2-0-t2733423 , cứ bị lỗi hoài, bên techrom http://www.***********/threads/moi-tai-va-trai-nghiem-jirine-rom-cho-google-nexus-4.10480/ cài cái rom này cũng không dc
    cụ thể là bạn bị lỗi gì?

lỗi error executing updater binary in zip.....color os.....
    ....
    updating partition detail

lỗi error executing updater binary in zip.....color os.....
    ....
    updating partition detail
    bạn flash từ nền rom gốc 4.2.2 chưa?

rom jirine em cai dc rồi, còn color thì về rom gốc 4.2.2 đó, mà cũng pó tay, bữa nay bác còn xài n4 hay lên em nào rồi vậy, cục pin n4 bác chai rồi ak

Các bác ơi cho e hỏi e ở hà nội thì đi ra đâu để thay pin nexus 4 với mua sạc ạ???? pin chai quá rồi đang dùng 5.1

Trang 19 của 20 Đầu tiênĐầu tiên ... 917181920 CuốiCuối